มือใหม่ครับผม แนะนำตัวครับ

bestto's picture
2
เพิ่งซื้อมาเมือ่วันที่ 1 ตุลาคม ที่ผ่านมาครับ macbook pro 13" ปกติใช้แต่ฝั่ง window มาตลอด แต่ก็ใช้ของ mac จำพวก ipod iphone มา เลยอยากลอง notebook mac มั่ง จากไม่เคยแตะเลย แต่ผมเล่นมา 2 วันก็เริ่มสนุกมากๆแล้ว รู้จักเว็บนี้จาก เวลามีปัญหาติดอะไรถามพี่ google ก็พามาเว็บนี้ทุกที เลยสมัครเข้ามาเล่นด้วยเลย
ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับผม แต่ยังไงงานที่ผมทำเป็นทางด้าน network ก็ยัง้องพึ่งฝั่ง window อยู่ดีแหะๆ ก็ลงเป็น bootcamp ไว้ โดยรวมชอบมากๆครับ

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรัับค่ะ

ผู้ดูแลระบบ ^0^ สู่บ้าน MMM ค่ะ

kindomhar's picture
187
ยินดีต้อนรับด้วยคนฮะ

ยินดีต้อนรับด้วยคนฮะ มีความสุข

bestto's picture
2
ขอบคุณครับผม

ขอบคุณมากครับผม ^_^

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับฮะ

แจ่ม

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ

Ben's picture
247
แวะมาต้อนรับครับ

ลุงก็มือใหม่ใช้แมคเหมือนกันครับ
หลานๆที่นี่น่ารักทุกคนครับ

1837
คุณลุง

ต้องสังเกตุว่า มีหลานสาว น่ารักอยู่คนเดียว 5555

นั้นก็ คือ "หลานเอ็ม" เองจ้า เขิน

nickoe's picture
4320
โห

เอาใหญ่เลยนะ
หมดกัน 2

1837
อ้าว..

รึน้านิก อยากเป่น หลานสาว หรอจ้ะ หุหุ

nickoe's picture
4320

แจ่ม

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

มีอะไรก็มาถามไว้ในนี้ก็ได้ครับ สมาชิกบ้านนี้ใจดี ยิ้มปากกว้าง