nahava's picture
3
สาคร ครับ
คนเจียงใหม่แต้ๆ อยากปิ๊กบ้านขนาด แต่ก็คล้ายๆกับเพื่อนๆหลายคนที่ยังต้องเป็นมนุษย์เงินเดือน หาเงินอยู่ไกลบ้าน...

ืน่ะ ฮา ว่า (Na ha va) เป็นคำเมืองแปลได้ว่า น่ะ กรู ว่า แล้ว...ประมาณนี้ เอาไว้เตือนตัวเองครับ

ผมชอบแมคครับเล่นก็ได้งานก็ดี ชอบคุณสตี๊ปจอ็บไอเดียเทพทั้งนั้น ชอบเว็บนี้ที่เป็นเพื่อนเป็นที่ปรึกษาได้ ตอนนี้ผมพยายามศึกษาแมคอย่างจริงจัง อยากเขียนโปรแกรมด้วยแมคครับ
ตอนนี้พยายามเล่นjava อยู่ด้วย
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับครับ

kindomhar's picture
187
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ มีความสุข

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

ทำงานเป่นโปรแกรมเมอร์หรอค่ะ

รึว่า สายงานไอที (เห็นอยากเขียน JAVA แสดงว่า เขียนโปรแกรมภาษาอื่นเป็น)

Ben's picture
247
ตามหลานเอ็ม

มาต้อนรับครับ
เวลคัม คร้าบ
ลุงเบ็น

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม