สวัสดีครับชาว MMM ทุกท่าน

ekkapol's picture
27
ขออนุญาต แนะนำตัวนะครับ

ชื่อ : ekkapol ตาม username เลยครับ
คติประจำตัว : ... ไม่มีคติประจำ จะมีแต่ไม่ประจำครับ
หน้้าที่การงาน : เป็นนักศึกษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ครับ
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ยังไม่เคยใช้แมค แต่ตอนนี้ใช้ iPod touch อยู่ครับ และอีกไม่กี่วันจะถอย MBP แล้วครับ
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : หาข้อมูลเกี่ยวกับ MBP แล้วก็มาเจอเว็บนี้เข้า แล้วก็ศึกษาข้อมูลดู เป็นเว็บที่ดีมากเลยครับ
สิ่งที่อยากจะบอก.. : ผมรัก Mac ครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรัับนะครับ

ข้อมูลในเว็บเก่าหน่อย แต่น่าจะยังปรับใช้กับเครื่องรุ่นใหม่ ๆ ได้ เพราะพื้นฐาน OS ใกล้เคียงกันครับ

ยินดีล่วงหน้ากับเครื่อง mbp ใหม่ด้วยนะครับ ยิ้ม

rsakchai's picture
396
ยินดีต้อนรับครับ

รับรองอบอุ่นครับ...บ้านหลังนี้
แบร่.. แบร่.. แบร่.. แบร่..

minemind's picture
3876
i love มช

อยากเรียน มช เค้าบอกว่า สาวสวยเยอะ

ikok's picture
10285
อ้าว..

รังสิตก็ใช่ย่อยนะครับ แบร่..

monstop's picture
104
สวัสดีครับ

ยินดีต้อนรับครับ^^

Nu-eMMa's picture
1837
^0^

ยินดีต้อนรับค่ะ ยิ้ม

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน