Epsilon's picture
169
สวัสดีทุก ๆ ท่านในMMM ครับ
ผมชื่อ ขลุ่ย ครับ อยู่ ม.6 เป็นนักเรียนอยู่คับ
อยู่ จ.เชียงใหม่คับ
คณะที่อยากเข้า วิศวกรรมศาสตร์ คับ

ติดตาม MMM ทุกวัน แต่ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิกครับ วันนี้ฤกษ์ดี อยากสมัครคับ เลยถือโอกาสมาแนะนำตัว
ชอบสังคมเว็ปนี้มาก ๆ ครับ

ผมใช้ iPod touch 2 gen อยู่คับใช้มาหลายปีแล้ว และก็หวังว่าวันนึงจะได้ใช้ MBP
อยากได้มากคับ เลยขอพ่อไว้ว่าถ้า ติด จะขอ 1 เครื่อง

ตอนนี้ผมรอผลสัมภาษณ์ออกครับเป็นโครงการพิเศษของคณะวิศวะ
ออกประมานวันที่ 30-31 ก.ค. นี้

หวังว่าจะได้เป็นสมาชิกตัวน้อย ๆ คนนึงในเวป MMM คับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม

monstop's picture
104
ยินดีต้อนรับครับ^^

ขอให้สมหวังนะครับ
สอบติดและได้Macbook Pro^^

Nu-eMMa's picture
1837
ยิินดีต้อนรับค่ะ

สอบติดมันชิ้วๆ นะ เรียนให้จบดิยากกว่า 555 สู้ๆ

ขอให้ได้น้อง Mac มาเป่นเพื่อนร่วมฝ่าฝันนะจ้ะน้องชาย อ่ะ แน่นอน

pattricray's picture
89
ว้าว ๆ สมาชิกใหม่

ว้าว ๆ สมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับครับ ขอให้โชคดีกะผลสัมภาษณ์​นะครับ

nickoe's picture
4320
โอ้ว

ยินดีต้อนรับครับ
ขอให้ได้เข้าคณะที่หวังไว้นะครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

ขอให้ได้เข้าเรียนคณะที่ฝันไว้นะครับ ยิ้มปากกว้าง

Epsilon's picture
169
ขอบคุณคับพี่ ๆ UPDATE

ขอบคุณคับพี่ ๆ

UPDATE ข่าว

ผมติดแล้วครับประกาศผลสัมภาษณ์แล้ววันนี้
ดีใจอย่างแรง คงจะได้น้องMAC มาใช้ในเร็วๆนี้ครับ =)
เพื่อน ๆ อิจฉากันใหญ่ติดก่อน เกือบ ปี แหะๆ

nickoe's picture
4320
เย้

ปิดซอยเลี้ยงเลยครับ เอ้ย....
ยินดีด้วยครับ

naraku48's picture
81

มีน้องคณะแล้ว

INNOVATION's picture
343
ยินดีด้วยครับบบบ ...

ยินดีด้วยครับบบบ ...

1837
เย้ๆ

ว่าแตได้คณะไปแล้ว สนใจรับจ๊อบคณะ ตลก MMM ม๊ะ อิอิ

เคยได้ยินคำนี้ม๊ะ คนเก่งกะคนบ้า ห่างกันนิดเดี้ยววว หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
หรือว่า...

คนเก่งกะคนบ้า ห่างกันนิดเดี้ยววว

หรือว่าหมายถึงตัวเองคะ แบร่..

skywalker's picture
92
เส้นบางๆ

เส้นบางๆ ระหว่างบ้ากับอัจฉริยะ สงสัยจะอย่างเเรก มีความสุข

1837
- -"

แบร่..

sajiro's picture
1179
Support พี่เอ็มฮะ

เหอๆ

prolang's picture
116

แรกเริ่มผมก็มี iPod เหมือนกัน แล้วก็พัฒนามาเป็น MBP
แต่ก็ยังใช้ไม่ค่อยเป็นเหมือนกัน แฮะๆ มีความสุข