ฝากตัวด้วยคนค่ะ (._.)

Tanzmay's picture
9
ชื่อ : ตังเมจ้า

หน้าที่การงาน : นักเรียน&นักเขียน

เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
มีโอกาสไป work and travel มาค่ะ เงินเหลือ ฮ่าๆ เลยถอยสาวน้อยสีขาวออกมา (ที่นู้นประมาณสามหมื่น แถมไอพอดทัชด้วย)
ประจวบเหมาะพอดีแลปทอปก็เริ่มเก่าแล้ว เบื่อวินโด้ด้วย -.,-
ตั้งแต่ใช้แมคมา ไม่มีวันไหนที่เบื่อเลย เพราะแก้ปัญหาทุกวัน ยิ้มปากกว้าง ค่อยๆ เรียนรู้ไปเนอะ

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
Google

สิ่งที่อยากจะบอก.. :
ฝากตัวด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ^O^

Continental.max@gmail.com's picture
130
ยินดีต้อนรับครับผม

ยินดีต้อนรับครับผม มีความสุข

naraku48's picture
81
มีเพื่อนใหม่อีกคนหนึ่งแล้ว

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมก้อเพิ่งถอยมา ครั้งแรกเหมือนกัน ตื่นเต้นทุกวันเหมือนกันเลยครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้้อนรับนะครับ

แล้วตอนนี้น้องตังเมอยู่ประเทศไหนอยู่ครับ?

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

ญ มาเพิ่มอีกแล้วว อิอิ ดีใจจัง ยิ้มปากกว้าง

pattricray's picture
89
มาต้อนรับ (บังเอินเหมือนกันอีกละ)

เหมือนกันเลยครับคุณตังเม ผมก็ซื้อ แล้วแถม iPod Touch แล้วเอาบัตรนักเรียนที่โน้นซื้อ ได้ลด อีก 100$ ส่วน ไอพอต ก็เอามาขายต่อให้เพื่อน อีก ห้าพัน หุหุหุ

ยินดีต้อนรับ จ้า ...​ได้เพื่อนเพิ่มอีกคนแล้ว

9
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า >_<
ตอนนี้อยู่ไทยค่ะ กลับมาเรียนต่อให้เสร็จสักที แฮ่ๆ แต่ปีหน้าก็ไปอีกนะ

ps. คุณ pattricray ไปทำไรที่เมกาเหรอคะ? อย่าบอกว่าไปเวิคเหมือนกันนะ ๕๕๕

pattricray's picture
89
ไปเรียนจ้า

ตอนนี้ก็อยู่เมืองไทยเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ได้วีซ่าทำงานที่โน้นแล้วครับ ต้องกลับไปทำงานที่โน้นอีกสองเดือน ข้างหน้า
ว่าแต่ ปีหน้าไปอยู่รัฐ อะไรครับเผื่อใกล้กัน อิอิอิ ผมอยู่ MT
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

nickoe's picture
4320
ยิินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับ

มีความสุข ^^ มีความสุข

minemind's picture
3876
ชื่อ ตังเม

ขอชิมสักคำได้มั้ยฮะ
แจ่ม

ikok's picture
10285
๕๕๕๕๕๕

เป็นคนเสมอต้นเสมอปลายจริง ๆ (มาแนวนี้ตลอดเลย) หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

sajiro's picture
1179
พี่ี่ต่าย...ยยย

แอบเคือง แห่ะ ๆ 1 แอบเคือง

jull_b5@hotmail.com's picture
3
อิอิ ct52121@aim.com

อิอิ ct52121@aim.com แอดมาคุยกันได้นะ

9
กำลังดูระหว่าง Ohio กับ Texas

กำลังดูระหว่าง Ohio กับ Texas ค่ะ ยิ้ม
พี่ๆ น้องๆ แอดกันมาได้นะคะ
tanzmays@aim.com
เพิ่งสมัครมะกี้เอง ยังไม่เคยเล่น ichat สักกะที