สวัสดีค่ะ แพรนะค่ะ

P_air's picture
55
1.ชื่อ : pair
2.คติประจำตัว : the greatest thing you'll ever learn is just to love
and be loved in return.
3.หน้้าที่การงาน : Work & Travel @ VT USA.
4.เริ่มใช้แมคได้ยังไง : I'll buy it tomorrow , Help me please!
5.รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร
: I try to surf about Mac in google and then I C U
6.สิ่งที่อยากจะบอก.. : I need your help, because I wanna buy MBP 13.3" @ best buy
I'll be there tomorrow. Now I really want more
information for make sure my Decision thanks for everyone.
Extra : Nice to c u ^-^ now Thailand is rainning don't forget
the umbella!! Take care.

AttachmentSize
p1.JPG25.95 KB
55
อยากเปลี่ยนค่ะ

เปลี่ยนยังไงอะค่ะ ตอน log in ไม่ทราบค่ะ ว่าจะขึ้นแบบนี้
เห็นว่าให้ใส่ e-mail ก็ใส่เมล์นี้ไป เมล์นี้ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ เอาไว้สมัครสมาชิกเวบ
ใครทราบวิธีเปลี่ยนบอกด้วยนะค่ะ เท่าที่ดูเห็นแต่เปลี่ยน password

Good morning ka for me
Good night s'one
Say Hi s'body

Take care everyone

THANKS

.>>>PAIR<<<<

ข้างล่างเป็นภาพ best buy ค่ะ ร้านที่ไปซื้อคอม
......แง่มๆ....Thanks nickoe ค่ะ ใช้ caps lock เปลี่ยนภาษา
ง่ายมากๆ ค่ะ

ikok's picture
10285
อยากได้ชื่ออะไรครับ

เดี๋ยวผมเปลี่ยนให้ครับ ยิ้ม

55
p(^_^)@ir ......

p(^_^)@ir ขอชื่อนี้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

10285
ไม่ได้ครับ

ระบบไม่ยอมให้มีวงเล็บครับ เขาให้ได้แค่ขีดกลางหรือขีดล่างกับตัวอักษรที่ไม่เว้นวรรคครับ รบกวนตั้งมาใหม่อีกทีนะครับ

55
P_@ir

ขอบคุณค่ะ พี่ก๊อก

10285
ระบบไม่ให้ใช้ @ กับชื่อครับ - -

ผมลองเปลี่ยนเป็นตัว a ธรรมดาให้แล้ว พอได้ไหมครับ?

Biggie's picture
130
!!! Wow !!!

กระทู้นี้รีบอ่านเพราะเห็นมีเม้นท์เยอะมาก หวัดดีเพื่อนๆสมาชิกทุกคนด้วยครับ แล้วก็คุณแพรด้วยครับ มีความสุข

55
ขอบคุณค่ะพี่ก๊อก

ขอบคุณค่ะพี่ก๊อก
ยังไงก็ได้ค่ะ เกรงใจพี่จัง
.....สวัสดีค่ะคุณ -wow `

<<<<P_air<<<<

Nu-eMMa's picture
1837
เกรงใจทำไม่ค่ะ

ก้อพีก๊อก ไม่ทำเอาไว้ให้เราเปลี่ยนเอง นิน่าาา อิอิ

จิงไหม พ่อ

(ต้องออกมารับผิดชอบแก้ให้ ชิชิ )