สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับผม

Snowman's picture
1
ชื่อ :แมน (User:Snowman)
คติประจำตัว :พรุ้งนี้ต้องดีกว่าวันนี้เสมอ
หน้้าที่การงาน :นักศึกษาเทียบโอนทางไกล(แห่งหนึ่ง)งานอิสระพอตัว (หรือว่างงานนั้นเอง)
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :ญาติแนะนำให้ใช้ ตอนแรกๆรู้สึกเฉยๆกับแมคพอลองใช้ด้วยตัวเองเลยหลงรักในแมค
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :จากพันทิปดอทคอม คนเอาลิ้งไปโพสเอาไว้เลยตามมา
สิ่งที่อยากจะบอก.. :ขอผากเนื้อผากตัวเป็นสมาชิกในเว็บ แมคมือใหม่ ด้วยคนนะขอรับ

ปล.ผมได้ติดตามเว็บ MMM มาพอสมควร แต่ไม่ได้สมัครสมาชิดสักที วันนี้เลยสมัครเลยละกัน
สมชิกในเว็บน่ารักกันทุกคน หล่อๆกันทุกคนเลย(โดนเฉพาะเจ้าของเว็บ)อิอิ

tonlyosaki's picture
198
ขอด้วยละกัน

ผมสมัครมาสองอาทิตละ แนะนำตัวด้วยละกันครับ

ผม tonlyosaki

คติประจำตัว : คนเราต้องใช้ทั้งวิชาเทพ และ วิชามาร จืงประสบความสำเร็จ

เรื่มใช้ mac: ใช้ของรุ่นพี่ แล้วหัวใจบอกว่าใช่

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : google

สิ่งที่อยากจะบอก.. : ผมสมัครมาก็ยังไม่แนะนำตัวสักทีวันนี้เลยขอใช้กระทู้ร่วม กับคุณ snowman เลยละกัน ไม่ว่ากันนะครับ

ขอผากเนื้อผากตัวกับสมาชิกทุกคนในเว็บ แมคมือใหม่ ด้วยครับ

ป.ล ใครคือ แอ็ดมินอ่า ใช่คุณ ikok ปะ?????

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

แหม่ ตั้งกระทู้ใหม่เลยก็ได้ครับ มาแอบ ๆ ๕๕๕๕

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับ

ยินดีต้อนรับ และยินดีที่รู้จักทั้ง 2 ท่านครับ

พี่ ikok เป็น bot ตอบกระทู้ครับ

10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

หล่อๆกันทุกคนเลย(โดนเฉพาะเจ้าของเว็บ)อิอิ

เว็บนี้ให้ความสำคัญกับตรงนี้ครับ แบร่..

พี่ ikok เป็น bot ตอบกระทู้ครับ

แอบเคือง

198
5555+

^
^
^

ป.ล งั้นตกลงใครแอ็ดมินอ่า??

10285
ผมครับ :)

แล้วก็มีน้อง Nickoe ช่วยดูกับเป็น bot ช่วยตอบกระทู้บ้างตามโอกาส ยิ้ม

nickoe's picture
4320
อ่า....

ผมกลายเป็น bot ตั้งกะเมื่อไรนิ
ฮา...
ยินดีต้อนรับทั้งสองท่านครับ

198
อ๋อ

OK lah

Cybernet's picture
399

avatar ก็บ่งบอกว่าเป็น bot แน่นอน อิอิ

ยินดีต้อนรับทั้ง 2 ท่านครับ