สวัสดีครับ ผมมาใหม่

bonraiwa's picture
46
ชื่อ : คีน (ครับ) เพื่อนๆเรียก คีนโน่

คติประจำตัว : ไม่มีครับ

หน้้าที่การงาน : ยังไม่มีครับ ยังเรียนไม่จบ ตอนนี้อยู่ปี 4 เทคโนโลยีสารสนเทศ กะลังจะขึ้นปี 5 ครับ 555+

เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ตอนแรกเล่น mac alu ของเพื่อนแล้วชอบมัลติทัช ไปๆมาๆพอดีมีวิชาที่ต้องใช้ software ใน mac เลยหาข้ออ้างซื้อซะเลย
ใช้ imac 21.5" ตัวใหม่น่ะครับ

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : เพื่อนที่ใช้ mc alu แนะนำมาอ่ะครับ

สิ่งที่อยากจะบอก.. : พอถอย imac มาปุ๊บ pc ผมก็เจ๊งทันที.. T__T ตอนนี้เลยใช้แต่ imac ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรอ่ะครับ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ

น่าอิจฉาจริงกับ iMac 21.5" เขิน

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับครับ :)

นาน ๆ จะเห็นคนเปลี่ยนมาใช้ mac ด้วยเหตุผลคือ software บังคับ มีความสุข

Cybernet's picture
399
เห็นด้วยเลยครับ ปล.ยินดีต้อนร

เห็นด้วยเลยครับ

ปล.ยินดีต้อนรับครับ

rsakchai's picture
396
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับผม

Enjoy with MAC ครับ

minemind's picture
3876
เพื่อนผมครับ

น้องคีนเป็นเพื่อนในแก๊งต่ายครับ ฉายา น้องคีน นาธาน

Mixmerize's picture
1480
โห

งี้พี่ก๊อกรักตายเลย แฟนคลับนาธานเหมือนกัน หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
- -

ไรกัน ผมเป็นแฟนคลับเจ้าขายรองเท้าแดงตั้งแต่เมื่อไหร่นิ แบร่..

nickoe's picture
4320
ก็....

พี่เล่นตามซะเกือบทุกตอนขนาดนั้น ฮา.......

minemind's picture
3876
แฟนคลับ

ต่ายก็ตามอ่านอยู่นะ เจ้าชายรองเท้าแดงเนี่ย ว่าจะจบยังไง