สวัสดีครับ มาแนะนำตัว

diesonne's picture
2
กำลังจะเริ่มใช้ครับ พึ่งสั่งของไป รอมาส่งอยู่คงสักปลายๆเดือน ตื่นเต้นๆ

ยังไงฝากตัวด้วยนะครับ และขอรบกวนล่วงหน้า เพราะผมต้องมาขอคำปรึกษาเยอะแน่ๆ

รู้จักเวบนี้ได้จาก google ครับ 555+

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยิ้ม

มีอะไรสงสัยก็ถามมาเลยครับ สมาชิกเว็บนี้น่ารักกันทุกคนเลย พร้อมยินดีให้ความช่วยเหลือครับ ยิ้ม

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ :D

ว่าแต่ว่าคุณ diesonne จะไม่แนะนำชื่อกันซักหน่อยเหรอครับ แบร่..
แล้วสั่งรุ่นไหนไปครับ บอกให้เราๆอิจฉากันนิดส์นึง หัวเราะร่วน

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับ

ยินดีต้อนรับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

คนเริ่มเยอะแล้ว ฮา......
ไปเลี้ยงปีใหม่กันเต๊อะ ฮา......

10285
จะเป็น...

เจ้าภาพให้ผมใช่ไหมครับ ยิ้มปากกว้าง

4320
ฮา...

เอางั้นเลยเหรอพี่ เหอะๆๆๆๆๆ
เห็นใจน้องน้อยตาดำๆที่พึ่งเจ็บตัวมาจากมือถือใหม่เถอะครับ เขิน

10285
งั๊น..

น้องตาดำ ๆ เอามือถือใหม่ไปปล่อยนะ... แล้วเอารายได้มาสมทบทุน จัดงานปีใหม่กัน แบร่..

4320
ง่า

ตะลึง 2 ตะลึง 2 หลอน

Mixmerize's picture
1480
มุกเก่าเล่าใหม่ตลอด

อนุญาตให้ใช้ถึงสิ้นปีนะพี่ก๊อก
ปีใหม่ขอมุกใหม่

หัวเราะร่วน