ijune's picture
2
สวัสดีค่าา

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

กำลังจะเปลี่ยนมาใช้ Mac อย่างเป็นทางการเป็นครั้งแรกค่ะ

มีรุเรื่องบ้างนิดหน่อยแล้ว แต่ก้องูงูปลาปลาเช่นเดิมค่ะ

ถ้ายังไงรบกวนทุกคนช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ

ตอนนี้กำลังจะถอย new macbook ค่ะ

ติดใจในความขาวน่ารักอย่างไม่มีที่ติของมันมากๆค่ะ

และที่ชอบเป็นที่สุดเลยคือการที่เราจะไม่ติดไวรัสกับ Mac ค่าา

สาเหตุเพราะทำคอมพ์พังเพราะไวรัสมาเยอะมากก --"

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

ตอนนี้แอบเล็ง mouse multi touch ไว้ด้วย

แต่ไม่รุจะใช้เป็นมั้ย เพราะยังไม่เคยใช้เลย ไม่แน่อาจจะลองซื้อตัวเก่ามาลองก่อนค่า

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

^______^

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ =)

ยินดีด้วยกับ mac เครื่องใหม่ล่วงหน้าเลยนะครับ มีความสุข /