nobi482's picture
4
ชื่อ : โน้ต

คติประจำตัว : มันเป็นอนัตตา อย่าไปยึดมั่นถือมั่นครับ
หน้้าที่การงาน : อาจารย์มหาลัยแถวทุ่งรังสิต

เริ่มใช้แมคได้ยังไง : อยากลองใช้กับงานสอนคับ

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : google

สิ่งที่อยากจะบอก.. : ดีใจครับที่ได้เจอเว็บนี้ ขอบคุณทุกคนที่ทำให้เกิดพี้นที่ตรงนี้ครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับครับ

ขอต้อนรับอาจารย์โน๊ตครับ =)

nickoe's picture
4320
โอ้ว

สวัสดีครับ อาจารย์
อดีตผมก็เป็นนักศึกษาแถวทุ่งรังสิตครับ หัวเราะร่วน
ไม่รู้จะที่เดียวกันรึเปล่า

10285
ผมก็เรียนแถว ๆ นั้นครับ

เอ... ที่เดียวกันไหมนิ 5555

minemind's picture
3876
eiei

เป็นนักศึกษาจากทุ่งรังสิตเหมี๊ยนกาน

สวัสดีครับ ท่านอาจารย์ แจ่ม

nickoe's picture
4320
เอ๊ะ

หรือว่าจะมาจากที่เดียวกัน ฮา....
แต่แถวนั้นมีตั้งกี่มหาวิทยาลัยล่ะนั่น ต่ำๆก็สามเข้าไปละ หัวเราะร่วน

10285
ผมชอบ

ร้านข้าง ๆ ที่ธรรมศาสตร์นะ

ชอบร้านกระฉูด หรือกระฉ่อนอะไรสักอย่างนี่ล่ะ หมูมะนาวอร่อย แบร่..

minemind's picture
3876
แจมๆ

เอ๊ะ ก็ไม่แน่ แบบนี้ต้อง คาราวะ ศิษย์พี่แล้วสิ หัวเราะร่วน

palmania's picture
190
ยินดีต้อนรับครับ

ผมเด็กทุ่งบางเขนขอร่วมวงด้วยได้มั้ยเนี่ยฮับ

ยินดีต้อนรับครับอาจารย์