แนะตัวเพื่อนแตกแดนคับ

kyandgus's picture
13
1.ชื่อ :
กี้
2.คติประจำตัว :
ใครก็ล้มได้ สำคัญที่กล้าที่จะลุกขึ้นอีกครั้งหรือเปล่า
3.หน้าที่การงาน :
ร้านอาหารไทยในKL มาเลเซีย
4.เริ่มใช้macได้ไง :
เดิมใช้notbook ASUS เห็นเพื่อนใช้แล้วชอบหลายๆอย่างในmac อย่างแรกเลยคือ Design
5.รู้จักแวปนี้ได้อย่างไร :
search จากgoogel
6.สิ่งที่อย่างบอก :
ผมมือใหม่จริงๆ คงต้องอาศัยเพื่อนๆช่วยแนะนำและช่วยเหลือหากมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้mac

[ผมช่วยแป่ะภาพให้นะครับ เวลา upload แล้วให้ติ๊กช่อง list ก็พอครับ ระบบจะทำภาพขึ้นมาให้เอง - kok]

AttachmentSize
transformers-2.jpg23.07 KB
ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยิ้ม

มีคนจาก Msia มาเยอะเหมือนกันนะนี่ ^o^ /

เห็นมีอาทิตย์ก่อนก็มาจาก KL ครับ น่าจะใช่คุณ kyandgus

เหมือนคุ้น ๆ ว่าจะมีมาอีกครับ

แจ่ม

13
ใช่คับ

ผมเองล่ะคับ โพสไปโพสมางงเอง

10285
อ่อ ผิด ๆ ๆครับ 5555

ฮ่า..

มีอีกคนนึง ผมค้นหาอยู่ครับ แห่ะ ๆ 1

10285
เอ..

หาไม่เจอแฮะ 5555
หรือว่าจะเป็นคนเดียวกันแล้วผมจำผิดหว่า -.-a

10285
เจอแล้นน

13
อิอิ

ถ้ามีเพื่อนคนไทยอยู่มาเลก็ดีจิ ข้อถามคุณ ก้อ-อก ผมอ่านอย่างนี้จิงๆนะ คือเครื่องผมซื้อเมื่อวันที่1กรกฎาคม 2552 จาซื้อ snow leopard แบบ uptodate ได้ป่าวคับ เคยอ่านเจอว่าสามารถซื้อในราคา 390 บาท ถ้าเครื่องเราซื้อภายในวันที่ 8 มิถุนายน 2552-26 ธันวาคน 2552

10285
น่าจะได้ครับ

ลองติดต่อร้านที่ซื้อมาดูนะครับ แต่ละที่มีนโยบายจัดการตรงนี้ไม่เหมือนกันครับ

13
เด๋วจาลอง

ติดต่อเค้าดูนะคับ อยู่ไม่ไกลด้วยขับรถประมาณ10นาทีก็ถึง (หมายถึงเพื่อนสมาชิกที่มาเลนะคับ)

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ

PingKo's picture
20
^^

ยินดีที่รู้จัีกคับ

princetofu's picture
121
สนามบิน

สนามบินมาเล สวยมากกกก

ที่มีสวนใหญ่ๆอยู่ตรงกลาง ก่อนขึ้นรถไฟไปอีกตึกนึงน่ะครับ