มาอยู่ด้วยคนนะครับ

pengaue's picture
3
มาอยู่ด้วยคนนะครับ mactoday.net จ้า หวังว่าเวปนี้น่าจะมีวัตถุประสงค์ ที่จะทำให้ macintosh เป็น

ที่รู้จักของคนทั่วไปนะครับ เพม่อให้ประชากร mac เพิ่มขึ้น

แนะนำตัวก่อนนะครับ ข้าพเจ้าคือ [ขอแก้ข้อความครับ ผมอยากจะทราบชื่อตัวครับ ไม่ใช่ชื่อเว็บ แบร่.. - kok]

ข้าพเจ้ามีความต้องการที่จะทำให้ mac เป็นที่รู้จักของคนทั่วไป และอำนาวความสะดวกให้แก่เพื่อนเพื่อนทุกท่าน

AttachmentSize
679410.jpg48.33 KB
ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

อย่าลืมตอบคำถามสามัญประจำเว็บนะครับ ~

1. ชื่อ :
  2. คติประจำตัว :
  3. หน้้าที่การงาน :
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. :

จุดประสงค์เว็บนี้คร่าว ๆ ครับ

1. แนะนำผู้ที่เพิ่งใช้งานแมคให้ใช้งานเป็นเร็วขึ้น และใช้งานได้เต็มที่มากขึ้น
  2. เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจสำหรับผู้ที่กำลังสนใจมาใช้แมค

ป.ล. เว็บนี้ไม่ลงขายของนะครับ ยิ้ม