ครบ 2 ปีกับไนกี้พลัส

mike's picture
104
ขอนุญาตแนะนำเว็ปไซต์ครับ ขณะนี้ 9digits.com มีเรื่องใหม่เข้ามาแล้วครับ

ครบ 2 ปีกับไนกี้พลัส

เหตุการณ์บ้างเมืองในวันครบรอบสองปีกับในกี้พลัสปีนี้ไม่ค่อยสู้ดีนัก ต้องติดตามข้อมูลข่าวสารจนร่างกายอ่อนเพลียและแทบจะลืมไปเลยว่าต้องลุกขึ้นมาวิ่งในวันครบรอบนี้ให้ได้ แม้ร่างกายจะเหนื่อยอ่อนและสภาพอากาศที่ร้อนกว่าเช้าตรู่ไหนๆ ที่ผ่านมา ก็ยังสามารถประคองให้วิ่งจนจบแผนการวิ่งได้เป็นที่เรียบร้อย

รักนะ อ่านต่อ...

และคุณยังสามารถติดตามเรื่องราวต่างที่ http://www.9digits.com ได้ด้วยครับ

หมดกัน 2 มีความสุข ความรักเข้าตา

ikok's picture
10285
ผมย้่ายเข้าห้อง how-to นะครับ

ปล.ยินดีด้วยนะครับ ครบรอบ 2 ปีแล้ว ~ ^o^ /

104
ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ

ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ มีความสุข

ต้องขออภัยด้วยเรื่องห้องกระทู้หนะครับ ผมไม่แน่ใจเหมือนกันว่าควรตั้งที่ห้องไหน เลยต้องรบกวนด้วยหนะครับ อาย

รักนะ

ikok's picture
10285
ไม่เป็นไรครับคุณ mike

เดี๋ยวผมย้ายเข้าห้องต่าง ๆ ให้เองครับ โำพสได้ตามสบายเลยครับ =)

104
(No subject)

หมดกัน 2 รักนะ