update bootcamp จาก 2.0 เป็น 2.2 แล้วหน้าจอไม่ชัด

chansonjai's picture
21
ผมใช้ MacBook Black core 2 Duo วันก่อนได้ลง window XP SP3 ใหม่ พอลงเสร็จก็ใส่แผ่น OS X เพื่อลง Driver ซึ่งก็ปกติ ฟังก์ชั่นทุกอย่างสามารถใช้งานได้ปกติ ต่อมาได้อัพเดท Bootcamp เป็น 2.2 ปรากฎว่าพอเปิดมาแล้วหน้าจอรู้สึกว่าจะไม่ชัดเหมือนของเดิม อาการคือตัวหนังสือเหมือนมีเงาซ้อนอยู่ด้านหลัง ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไงครับ สามารถ Down bootcamp เป็น 2.0 เหมือนเดิมได้ไหมครับ ถ้าได้วิธีทำต้องทำยังไง

minemind's picture
3876
cap หน้าจอมาให้ดูได้มั้ยครับ

cap หน้าจอมาให้ดูได้มั้ยครับ