ซื้อหูฟังbluetoothมาครับ แล้วเชื่อมแล้วมันขึ้นว่า

double2six's picture
3
ซื้อหูฟังbluetoothมาครับ แล้วเชื่อมแล้วมันขึ้นว่าThis Device Does Not Have The Necessary Services' มีทางแก้ไหมครับ งงมาก กลัวเสียเงินฟรีTT

od2504's picture
1077
ตรวจสอบจากคู่มือแล้วว่าใช้กับ

ตรวจสอบจากคู่มือแล้วว่าใช้กับเครื่องของเราได้ ใช่ไหมครับ
ถ้าใช่ คงต้องลับไปที่ร้านที่ซื้อ และขอคำแนะนำเพิ่มเติม
ถ้าไม่ใช่ ก็อาจสียเงินฟรี ครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ บางทีอุปกรณ์นี้อาจเป็นที่ต้องการของท่านอื่น ให้ขายต่อได้ไม่ขาดทุนมากครับ
อย่างไรลองแจ้งยี่ห้อและรุ่นไว้ครับ เผื่อมีผู้รู้ท่านอื่นมีประสการณ์มาช่วยครับ