icon ใน Launchpad ใหญ่ขึ้น หลังจาก update osx 10.7.2

tatamax's picture
7
หลังจาก update osx 10.7.2 เมื่อวานครับรู้สึกว่า icon ใน Launchpad มันใหญ่ขึ้นกว่าเดิม
ของท่านอื่นเป็นรึเปล่าครับ ไม่ทราบว่าสามารถทำให้เล็กลงได้รึเปล่าครับ รู้สึกว่าอันเก่าจะพอดีกว่า

pippo's picture
2469
เป็ินเหมือนกันครับ

เท่าที่ผมอ่านใน Apple Support มีคนบ่นเรื่องนี้กันมาก แต่ยังไม่มีทางแก้ไขครับ มีแต่บอกให้ Feedback ไปที่ Apple เท่านั้นนะครับ คงต้องทนใช้ไปสักพักครับ

CooLMiLK SCAN's picture
152
รู้สึกแตกต่าง

แต่สำหรับผม ชอบนะครับ ใหญ่ชัดเจนดี เวลาหา มันหาง่ายดีคับ หัวเราะร่วน แบร่..

theerapong's picture
171
ชอบอีกคนครับ น่าจะดูง่าย

ชอบอีกคนครับ น่าจะดูง่าย หาง่ายกว่าเดิมนะ

od2504's picture
1077
ใหญ่ดี เห็นชัด

ใหญ่ดี เห็นชัด คนแก่ชอบ
(แต่ไม่หมายความว่าคนที่ชอบจะแก่นะครับ) แบร่..