โปรแกรมขยายภาพ...

dragonaoon's picture
108
ไม่ทราบว่ามีโปรแกรมที่ขยายภาพให้ใหญ่แล้วภาพไม่แตกไหมครับ

(osx lion)

ปล.ขอบคุณครับ

zzero_orezz's picture
221
zero

ยังไม่เคยเห็นมีนะครับ ถ้ามีบอกด้วย มีแต่เพิ่มความละเอียด พิกเชล ขยายมากๆก็แตกอยู่ดี ความละเอียดอยู่ที่ไฟล์ต้นฉบับ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

หาโปรแกรม ทำใจ แทนและกันครับ..อันนี้ก็..จนปัญญา จริงๆ ครับ ถ้ามันมี.จริงๆ.เราคงไม่ต้องไช้กล้องใหญ่ๆ ถ่ายหนัง กัน มั้งครับ..เพราะ แต่ละครั้ง ที่เข้า ตัดต่อ คุณภาพ จะลดลง เรื่อยๆ ครับ..ผมยังไม่เคยเห็น มันเพิ่มขึ้นเลย ครับ..คงต้องแก้กันที่ ต้น ฉลับแหละครับ..เล็กๆน้อยๆ ก็พอได้..แต่ ไม่ดีเท่า ถ่าย ใหม่หลอก ครับ..