iphone4 สีขาว เวลาชาตแบตแล้วเครื่องร้อน มีผลกระทบต่อเครื่องไหม

catalog4's picture
47
อะไรที่มันร้อนมากๆ ผมกลัวว่าแบตจจะเสื่อมไวขึ้น ผมใช้ที่ชาต ไอโฟนที่แถมมาน่ะคับ ซื้อของศูนย์Dtac

nickoe's picture
4320
คืองี้ครับ

แบตเตอรี่ต่างๆเวลาชาร์จหรือมีการใช้งานเยอะๆ
จะมีอุณภูมิสูงขึ้นกว่าปกติครับ
ผมคิดว่าถ้ามันไม่ได้ร้อนมากจนจับไม่ได้เลย
ร้อนเหมือนจะไหม้ซะให้ได้
ก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรครับ

jompuark's picture
167
ไม่มีปัญหาครับ ผมก็ร้อนนะ

ไม่มีปัญหาครับ ผมก็ร้อนนะ เป็นบางจังหวะแฮะๆๆ

ซื้อ0 ไม่เป็นไรครับ สบายใจได้ พังอะไร เครมได้เลย แฮะๆๆ

dtac ไม่แน่ใจว่า เคลมง่ายแค่ไหน

ผมใช้ทรูเปลี่ยนสายชาดไป 2-3เส้น หูฟัง ไป1คู่ เครื่องตกนํ้า เสียอีก8000ได้เครื่องใหม่ ของผมเอาของที่พังไปเครมที่shopได้เลยครับ เปลี่ยนให้ทันที