ได้ ipod 4 หิ้วมาคะ ต้องทำยังไงบ้าง

mac88's picture
14
ไม่ชื้อ apple care มาด้วย
คืออยากรู้ว่าต้องทำยังไงบ้างกับ ipod ตัวนี้ เปิดปุ๊ปก็ใช้งานได้เลยใช่มั๊ยคะ
อีกอย่างเรื่อง jail เราไปที่ร้านรับjail ได้เลยไม่มีปัญหาใช่มั๊ย
ปล.มี app อะไรน่าสนใจ น่าเล่นกัน ipod 4 บ้างคะ

minemind's picture
3876
ตามนี้ฮะ

สามารถใช้งานได้ปกติครับ
สามารถ jailbreak ได้ ไม่มีปัญหา
ส่วน application มันต้องลองเล่นดูก่อนครับ เพราะแต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน เล่นไปซักพักจะรู้เองว่าเราชอบอะไร

theerapong's picture
171
ได้ ipod 4 หิ้วมาคะ

ได้ ipod 4 หิ้วมาคะ ต้องทำยังไงบ้าง

จ่าหน้าซองแล้วส่งมาให้ผม อิอิ แซวเล่นครับ
ipod ipad macbook macPro Macbookpro imac
ซื้อที่ไหนก็ใช้ได้ปกติแหละครับ

tee_987@hotmail.com's picture
117
ลองเล่นดูครับ

ลองเล่นดูแล้วเกิดปัญหาตรงไหน เข้ามาปรึกษา พี่ๆน้องๆในเว็ปไปครับ

mac88's picture
14
ขอบคุณคะ :D

แล้วจะมาปรึกษานะฮ๊าฟฟฟ

guidestick's picture
15
อย่าลืมลง installous ด้วยละ

อย่าลืมลง installous ด้วยละ