สอบถาม itune และ macbook air superdrive

BalLo's picture
172
เรื่องที่
1. อยากทำ itune ให้ไม่เป็นภาษาต่างดาวอยากให้เป็นภาษาไทยอะครับ ผมลองใช้ thaitunes 1.2 แล้วมันไม่ได้อะครับ
2. อยากทราบว่า macbook air superdrive ใช้ burn ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

nickoe's picture
4320
อา

1.iTunes ถ้ามีการ update ต้องลง thaitunes ใหม่ครับ
ลองลง thaitunes ใหม่อีกทีก่อน
2.อันนี้ไม่แน่ใจ แต่คิดว่าได้ครับ เพราะถ้าไม่ได้คงขายไม่ได้แน่ๆ

172
thaitune ยังไม่ได้อะครับ

แต่ผมไม่ได้ใช้ฟังเพลลงนะครับ ผมโหลด url เว็บฟังเพลงมาฟังอะครับ
ไม่ทราบเพราะเรื่องนี้เปล่าถึงไม่เป็นภาษาไทยอะครับ

ไม่ทราบพอมีวิธีแก้ไหมครับ ขอบคุณครับ

nickoe's picture
4320
อ่ะ

งั้นมันแก้ไม่ได้แล้วครับ
ถ้ามันเป็นที่ url
มันแก้ได้เฉพาะ id tag

172
ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ รวดเร็วทันใจดี