APP ใน iphone ขึ้น loading ตลอดเวลา

einztein's picture
10
คือ ผมอัพเดท app thaidict จาก app store แล้วปล่อยทิ้งไว้ ผ่านไปวันนึงมันก็ยังขึ้น loading อยู่ ก็เลยไปอัพเดท ใน itunes จนเสร็จ แล้ว sycn จนเรียบร้อย แต่ app มันยังขึ้น loading เหมือนเดิม ผมควรทำยังไงดีครับ ? จะลบออกก็ลบไม่ได้ TT^TT

AttachmentSize
IMG_0400.jpg66.9 KB
minemind's picture
3876
ลองเข้าที่ settins > store >

ลองเข้าที่ settins > store > sign out ออกก่อน แล้วลอง sign in เข้าไปดูอีกที ว่าหายมั้ยครับ

einztein's picture
10
ไม่หายครับ

ไม่หายครับ

minemind's picture
3876
ลองกด power

ลองกด power ค้างเพื่อปิดเครื่อง แล้วลองเปิดใหม่ดูครับ

Adariw's picture
269
โอ่ยยย

App Thai Dic นี่เอง
เอ่อ... App ตัวนี้...ไม่รู้ทำไมพอ Update เสร็จแล้ว
เปิดขึ้นมาใช้งานไม่ได้ก็ไม่รู้ค่ะ -*-

ไม่รู้ว่าเป็นปัญหาที่ตัว App เองรึเปล่า
..แต่ตอนปอยโหลดก็ไม่นานนะ ไม่ได้โหลดค้าง... แต่ Update เสร็จแล้ว

ใช้งานไม่ได้เท่านั้นเอง หลอน

ชอบ App ตัวนี้ซะด้วย
ใครมี App Dict ดีๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ จะเอาตัวนี้ออกแล้ว..ใช้งานไม่ได้อ่ะ แอบเคือง

od2504's picture
1077
ใน classic iPhone น่าจะกดปุ่ม

ใน classic iPhone น่าจะกดปุ่ม home ค้างไว้ ก็ได้ครับ