สุขสันต์สงกรานต์ 2554

nickoe's picture
4320
สงกรานต์แล้ว เย่.......
(เอาจริงก็ เย่ ไม่ค่อยออกเรื่องมันเยอะเหลือเกิน)

หยุดยาวนี้มีใครไปไหนรึเปล่าครับ
ปีนี้ผมขออยู่บ้านสบายๆสักปี
ใครไปไหนมาไหนยังไงก็ระมัดระวังกันด้วยนะครับ
ช่วงเทศกาลใหญ่แบบนี้ มักมีอุบัติเหตุเกิดขึ้นบ่อยครั้ง

ปีใหม่ไทยปีนี้ ก็ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง
ประความสำเร็จในทุกๆเรื่อง โชคดีมีชัยครับ

หรือ ใครว่างๆไม่มีไรทำ จะ mini meeting
ก็ได้นะครับ ฮาาาาาา หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับ

ช่วงนี้รถออกต่างจังหวัดเยอะ เดินทางกันปลอดภัยนะครับ

ผมคงอยู่บ้านทำงาน ไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหน -o- / ไม่เข้าใจตัวเองจริง ๆ เลยทีเดียว ๕๕๕๕๕

nickoe's picture
4320
ฮาาา

ผมเองก็มีงานเหมือนกันครับ
ลูกค้าทำงานช้า รอจนเปื่อยแล้วครับ
(เปื่อยจริงๆ น้ำมูกยืดเลย)

tsattaba's picture
28
สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

ไม่ได้ไปไหนเหมือนกัน โดนเวรวันที่ 15 กลางช่วงหยุด ไม่ต้องไปไหนเลย เอิ้ก ๆ เฝ้า กทม ครับผม

Nu-eMMa's picture
1837
สวัสดีปีใหม่ไทยจ้าาาา

มาสาดน้ำส่งความทุกข์ รับความสุขกันดีกว่าค่ะ อิอิ

เอ็มไม่ได้ไปไหนเหมือนกันค่ะ นอนเฝ้าหอ ณ บางแสน ใครว่างๆมาเที่ยววันไหลที่บางแสนได้นะค่ะ ^0^

เดินทางระมัดระวังรถ ด้วยนะค่ะ มีความสุข เขิน อาย ยิ้ม แห่ะ ๆ 1

flukesamed's picture
73
สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับ

ผมอยู่เล่นน้ำที่หน้าร้านครับ อ่ะ แน่นอน
ใครผ่านมาเสม็ดแวะสาดกันได้นะครับ ยิ้มปากกว้าง

minemind's picture
3876
สาวๆเปียกน้ำ น่าฮักมากฮับ

สาวๆเปียกน้ำ น่าฮักมากฮับ

Nu-eMMa's picture
1837
5555

หนุ่มๆ ก้อน่าฮัก นะ 5555

taro_win@hotmail.com's picture
21
สวัสดีปีใหม่ไทย ด้วยครับ

ขอให้ ชาว MMM มีความสุขกันมาก ๆ กับปีใหม่แบบไทย ๆ ครับ

zzero_orezz's picture
221
Say hi Water War

Say hi Water War เดินทางโดยสวัสดิภาพ เล่นน้ำกันแบบสุภาพนะครับ