มือใหม่ iPhone, iPod และ iPad

minemind's picture
3876
หัวข้อ
อธิบายเกี่ยวกับการ Sync
Authorize และ Deauthorize คืออะไร
รายละเอียดเกี่ยวกับ Account

วิธี Sync เพลง แบบไม่เลือก Sync Apps
แนะนำ Apps ตัด Ringtone
วิธีตัด Ringtone โดยใช้ Garageband

Credits
ขอบคุณหุ่นยนต์ใจดี สำหรับพื้นที่การแบ่งปันครับ
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ช่วยกันมั่ว ลองผิดลองถูก

ikok's picture
10285
:D

ขอบคุณหุ่นยนต์ใจดี สำหรับพื้นที่การแบ่งปันครับ

-o-a

ช่วงนี้ขยันผิดปรกตินะครับ ๕๕๕๕๕

minemind's picture
3876
จริงๆเขียนให้สาวอ่านค๊าบ

เด๋วไปทำงานแล้วค๊าบพี่

Nu-eMMa's picture
1837
ู^0^

คิดเหมือนพี่ก๊อก ไฟแรง มาทีเป็นกระบวนรถไฟเลย เห็นละตกใจ พี่เราขยันไปไหน อิอิ ^0^

ขอบคุณนะค่ะสำหรับความรู้ จ้ะพี่ต่ายสุดหล่อ

Adariw's picture
269
ขอบคุณค่า

กำลังเจอปัญหานี้อยู่พอดีเลย เป็นประโยชน์มาก ๆ เลยค่าา อ่ะ แน่นอน