เรื่อง ปัญหา bootcamp ค่ะ

amshy's picture
1
คือ เรา bootcamp ไว้ส่วนน้อย ไว้แค่เล่นเกมออนไลน อ่ะค่ะ เพราะส่วนมากจะอยู่ แต่ ฝั่ง mac

ปกติ โหลด เกมออนไลน อะไรมาจะเล่นได้ ปกติดีนะคะ แต่ อยู่ๆ วันนึง โหลด เกม มา แล้ว มัน

ขึ้น ....(ชื่อเกม)... have encounter a problem แล้วหลังจากนั้นมา เกมอะไรที่โหลด มา

จะเป็นปัญหา แบบนี้หมดเลยค่ะ คือ ไม่ได้ทำไรมาก่อนเลยนะคะ เล่นปกติ จู่ๆ วันนึงมันก็เป็น

แบบนี้เอง ทำยังไงดีค่ะ ขนาดเกม ตัวที่ ก่อน uninstall ก็เล่นได้ พอ install ใหม่ กลายเป็น

ปัญหานี้ไปเลยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ ตอนนี้ เครียดมากเลย กำลังรอเกมใหม่ด้วย กำลัง จะเปิดแล้วว T^T

nene122620@hotmail.com's picture
327
ลองช่วยยกตัวอย่างชื่อเกมหน่อย

ลองช่วยยกตัวอย่างชื่อเกมหน่อยนะครับ

nickoe's picture
4320
เอ้า

ลง windows ใหม่รึยังครับ