กระทู้แชท : ศุกร์ 15 ตุลาคม 2553

nickoe's picture
4320
ศุกร์อีกแล้วครับ
ผ่านไปเร็วอีกเหมือนกันอาทิตย์นี้

มีใครทานเจมั่งครับ พรุ่งนี้ผมวันสุดท้ายแล้ว
ฮิ้ววววว

ikok's picture
10285
อุ่ย

มาเห็นพอดี ลืมอีกแล้วว่าวันนี้วันศุกร์ ๕๕๕๕๕

Ben's picture
247
เอ๋.......

วันศุกร์อีกแล้วเหรอครับ?
จะว่าเร็วก็ว่าเร็ว จะว่าช้าก็ว่าช้าครับ

ไม่ได้กินเจ เป็นเรื่องเป็นราวเพราะไม่สะดวกครับ
เจอก็กิน ไม่เจอก็ไม่กินครับ

tang's picture
14
เอ้ จะได้พักแล้ว

หลังจากที่หมกมุ่นกับ FreeBSD มาทั้งอาทิตย์
กับพี่ Win หยุดจะได้ฝึกเจ้า MBP ให้ชำนาญบ้าง
ได้มาเกือบเดือนยังไม่ถนัดเลย
แต่ชอบ MBP มากเล่นง่าย แต่ยังไม่ทราบว่าจะช่วยงานได้มากใหม
ชอบเขียน Web & โปรแกรมต่าง ๆ
เช่น PHP,V c#.net, Delphi
ไม่ทราบว่าเจ้า MBP ต้องลงอะไรถึงจะทำได้ครับ

Cybernet's picture
399
วันศุกร์อีกแล้ววว

แต่พรุ่งนี้ต้องทำงานครับ

อ้อ มีใครทราบรายละเอียดงาน Back to the mac บ้างครับ

Nu-eMMa's picture
1837
อ่า...

วันปลดทุกข์มาถึง... วันนี้ไปส่งโปรเจกมา หลังจากต่อคิวมา สองวัน กว่าจะได้สิ่ง... ไปตั้งแต่ แปดโมงเช้า ได้ส่งตอน สี่โมงเย็น

อละสุดท้ายก้อเข้าไปโดยสอย ครึ่งชั่วโมง พร้อมกะ ระบบฐานข้อมูลกลับมาแก้ไข

ฮือๆๆๆ... -_-'' ช่วงนี้ไงมีแต่เรื่องเศร้า หนอ...

INNOVATION's picture
343
อย่าเศร้าเลยน้อง

อย่าเศร้าเลยน้อง พี่ไปทำงานวันหยุด งานพี่ทำ 10 นาที แต่ต้องนั่งรออีก บ. เข้ามาทำงานอีก 8 ชม. โดยที่ต้องนั่งรอเค้า และเล่นตลกให้ลูกค้าดูไปวัน ๆ

เวลาออกมาทำงานจริงลำบากกว่าเรียนมากมาย ...

Ben's picture
247
อูยยยย

ฝนตก รถติดมากมาย ใช้เวลา ๒ ชม. กว่าจะถึงบ้าน
คนแก่เซ็ง

INNOVATION's picture
343
ง่วงมากมาย พึ่งกลับมาบ้าน

ง่วงมากมาย พึ่งกลับมาบ้าน ไปทำงานลูกค้ามาไม่ได้แวะเข้ามคุยเลย ... สบายกันดีนะพี่น้องงง