Update 3Gs เป็น iOS 4 แล้ว error ค่ะ

beemahidol's picture
66
ไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้น พยายามเท่าไหร่ก็ไม่ได้สักที พอ Load ใกล้จะสำเร็จ ก็จะขึ้นว่า ให้ Check network อะไรไม่ทราบแล้วก็ขึ้นว่า err = 9006 อ่ะค่ะ สงสัย? สงสัย? สงสัย?

nickoe's picture
4320
คาดว่า

น่าจะเนทสะดุดครับ
ลองเปลี่ยนช่วงเวลาโหลดดูครับ

Ben's picture
247
(No subject)

ยิ้มปากกว้าง

beemahidol's picture
66
ขอบคุณมากค่ะ

ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

guliko's picture
44
เคยเป็นเหมือนกันครับ

เคยเป็นเหมือนกันครับ ตอนได้มาแรกๆแล้วอัพครั้งแรก มันขึ้น error อะไรซักอย่างนี่แหละ ไปอ่านเจอเค้าบอกให้ถอดสาย lan ออกแล้วใช้ เนทจากสัญญาณ iphone แทน มันก็ทำได้ครับ เค้าบอกมันเป็นที่เนท ทรู ซึ่งบ้านผมก็ใช้ ทรูด้วยก็เลยไม่รู้ว่าเกี่ยวกันมั๊ย แต่พออัพครั้งต่อๆไปเสียบสาย lanไว้มันก็ทำได้นะก็เลย งง ว่ามันเป็นที่อะไรกันแน่