icon เป็น ? หมายความว่าไงหรอค่ะ

Nu-eMMa's picture
1837
แบบนี้นะค่ะ อยู่ๆก็เป็น สงสัย?

Mixmerize's picture
1480
แบบนี้

(ถ้าจำไม่ผิด) เข้าใจว่า Folder นั้นไม่ได้อยู่ที่เดิมแล้วรึเปล่า น้องเอมลองเช็คดูยังคะ

minemind's picture
3876

Nu-eMMa's picture
1837
อ๋อ

พอรู้ละค่ะ เอ็มไปลบไฟล์ที่ติดตั้งโปรแกรมที่อยู่ในเครื่อง Mac ออกไป ตัวนึง อิอิ

ขอบคุณนะค่ะพี่ชายสุดหล่อทั้งสอง พี่มิก กะพี่ต่าย จ้าา มีความสุข

Ben's picture
247
ทำไม๊ ทำไม?

พวกหลานๆ ถึงซนกันจริง สารพัดทำโน่นนี่นั่น
เด๋วลบโน่น เด๋วอินสตอลนี่

ลุงBenโลว์เทคแบบ "ไม่กล้าทำอะไรสุ่มเสี่ยงเครื่องพังเยี่ยงหลานๆ เลย จริงๆพับผ่าซิเอ้า"
นั่นคึอเหตุผลว่าทำไมลุงถึงโลว์เทค ๕๕๕๕๕๕๕

สรุป หลานๆเก่งครับ ลุงขอปรบมือให้หลายๆแปะครับ ยิ้มปากกว้าง

Mixmerize's picture
1480
ฮา~

บางทีก็ซนเกินขอบเขตจนเป็นเรื่องเหมือนครับลุง Ben เดี๋ยวนี้เลยนิ่งๆใช้เท่าที่มันมี ไม่หาอะไรใหม่ๆ(แปลกๆ)มาลงแล้ว กลัวปวดหัวตึ๊บๆ >_<"