ควรติดฟิร์มกันรอยหน้าจอไหมครับ ?

kindomhar's picture
187
แนะนำทีครับแล้ว ก็แนะนำยี่ห้อทีครับ

ขอบคุณครับ หรือว่า...

minemind's picture
3876
ติดหรือไม่ติด อยู่ที่งบ

ติดหรือไม่ติด

อยู่ที่งบ และความพึงพอใจของผู้ใช้ครับ

187
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

187
แนะนำยี้ห้อหน่อยครับบบ

แนะนำยี้ห้อหน่อยครับบบ

ikok's picture
10285
ผมไม่ได้ติดครับ

แนะนำไม่ถูกเหมือนกัน -o-

แต่ก่อน ฟิล์มกันรอยมีเอาไว้กันคนเอาปากกามาจิ้ม แต่เดี๋ยวนี้ จอ mbp เป็นจอกระจกแล้ว.. จิ้มให้ตายก็ไม่เป็นรอย เลยไม่รู้จะติดเพิ่มอีกทำไม

อีกเหตุผลหนึ่งที่คนส่วนใหญ่เท่าที่ผมรู้จัก ติดฟิล์มกันรอยนะครับ คือติดฟิล์มแบบด้าน เพื่อลดการสะท้อนของไฟเวลาทำงาน

ลองเลือกดูตามความเหมาะสมก็แล้วกันนะครับ ยิ้ม

187
อ๋อครับวันนี่ผมไปถามเค้าบอกไม

อ๋อครับวันนี่ผมไปถามเค้าบอกไม่แนะนำ