ถามเกี่ยวกับ เจลเบรค

ekkapol's picture
27
  1. ตอนนี้การ Jailbreak ของ iPod และ iPhone ในไทย ยังทำให้ประกันหลุดอีกมั้ยครับ ?
  2. คือผม Jailbreak iPod 3rd gen ของผม (Firmware 3.1.3) ไป แต่ตอนนี้ผมอยากอัพ Firmware เป็น version 4 ผมจะต้องทำอย่างไรบ้างครับ
toffykapook's picture
248
เอาเท่าที่ทราบนะครับ

1. หลุดครับ เพราะฉะนั้นก่อนเข้า 0 restore เป็นเวอชั่นล่าสุดครับ
  2. กด update จาก itunes ได้เลยครับแต่ ณ ขณะนี้เวอชั่นล่าสุดยังไม่สามารถเจลเบรคได้ครับ[ปล เจลได้สำหรับเครื่องที่เจลตอน3.1.2ได้ครับ]