กระทู้แชท วันศุกร์ที่ 24 กันยายน 2553

Mixmerize's picture
1480
สวัสดีวันศุกร์ครับ เขิน
ห่างหายไปนานกับกระทู้แชท และเนื่องด้วยวันอาทิตย์นี้เราจะมีมิตติ้งเล็กๆของชาว มมม อีก
มีใครสนใจจะไปอีกมั้ยครับ (หาพรรคหาพวก) หัวเราะร่วน

จริงๆไม่ค่อยมีตังเท่าไหร่ แต่นานๆทีถึงจะมีมิตติ้งของ มมม อันนี้ก็ไม่อยากจะพลาด
(กลัวเบี้ยวแล้วเดี๋ยวจะโดนจับเข้าห้องเย็น) หัวเราะร่วน

Nannie's picture
600
อะไรๆๆๆๆ

ไปกันอาทิตย์นี้เหรอจ้ะ

เราวิ่งรอกงานแต่งงานอ่ะ ไม่ว่างงงงงงนี่

อยากไปด้วยอ่า แห่ะ ๆ 3

1480
หูยย

ลืมชวนพี่แน่นไปเลยนะเนี่ย ไม่ไปเหรอพี่ แบร่.. แบร่.. แบร่.. แบร่..

INNOVATION's picture
343
ลืมสาวสวยคนนี้ได้ไงเนี่ยยย

ลืมสาวสวยคนนี้ได้ไงเนี่ยยย ... ไม่ไปจริง ๆๆ เหรอ แห่ะ ๆ 1

Nu-eMMa's picture
1837
ฝากใจ..

จากบางแสนไปด้วยซํกคนนะค่ะ แหะๆ... ตัวอยากไป แต่ ภาระการเรียนเยอะจิงๆเลยค่ะ

หลอน

toffykapook's picture
248
มิีตติ้งงงง

หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
สรุปว่า

ได้นิกได้ยอดคนจองโต๊ะหรือยังนิ ยิ้มปากกว้าง

ช่วงนี้งานผมยุ่งเหมือนกัน ไม่มีเวลาเข้าเว็บเลย แห่ะ ๆ 1

คิดถึงเว็บบบบบบบบบบ ~

nickoe's picture
4320
ได้แล้วครับ

แต่รออีกนิด เผื่อวันนี้จะมีอีกจะได้จองทีเดียวครับ

1480
เหนื่อยมว๊าก

เหนื่อยมว๊ากกกก หลอน
ตัดและตัดและตัดทั้งวัน ไม่มีเวลาแชทเล๊ยย หมดกัน 2

DrNui's picture
32
ฝากใจไปร่วมงานด้วยครับ

ฝากใจไปร่วมงานด้วยครับ ...

อยากไปด้วย ...​แต่ติดเวร อ่ะครับ
งวดหน้า ก็แล้วกัน

sajiro's picture
1179
ไม่ได้ไปนะครับ TwT''

วันนี้กลับโรงเรียน (อีกรอบ)

มีงานเกษียณอายุราชการครู 12 ท่าน
อาจารย์ประจำชั้น และอาจารย์ที่สนิทตอน ม.ปลาย เกษียณไปเกือบหมดเลย
เห็นแล้วใจหายมากอ่ะครับ

รอบหน้าๆไปก็ไม่เจออาจารย์แล้ว
คิดถึงอาจารย์มาก...กก

วันนี้ไปก็ไม่ได้คุยอะไรมากมาย เสียดายๆๆ

pippo's picture
2469
รุ่นผม

รุ่น 99 ทุกๆ ปี วันเกิดอาจารย์ประจำชั้น ม.6 ยังนัดอาจารย์ไปทานข้าวกันอยู่เลยนะครับ

ไปกันมากกว่าครึ่งห้องได้ ตอนนี้อาจารย์ก็อายุ 70 กว่าๆ แล้วครับ กลายเป็นงานเลี้ยงรุ่นประจำปี

nickoe's picture
4320
meeting update

ตามได้ที่นี่นะครับ
http://www.macmuemai.com/content/4063