เมื่อวานไปเดินมาบุญครองมา สวดยอดมาเลย iphone4

Gilbert's picture
53
ผมเดินผ่านร้านนึงชั้น4 ขายสินค้าapple ผมก็เลยเดินเข้าไปดูเเล้วเห็นiphone4 ผมก็เลยถามว่าเครื่องเท่าไหร่ 26900 ราคาเท่าiphone3gsเลย
เเล้วเค้าก็บอกว่าน้องรีบซื้อนะของจะหมดเเล้ว ขายไปเกือบ30ตัวเเล้ว สวดยอดจริงๆขนาดistudioยังไม่มีเลยซักร้าน เเต่ร้านนี้ขายไปเกือบ30ตัวเเล้ว เเต่ผมกลัวปลอมเลยไม่ได้ซื้อ เเละวิธีเช็คทำไงครับ มีข้อสังเกตุยังไงอะ เเต่ที่เมื่ิอวานเห็นหลังเครื่องมีบอกจำนวน GBด้วย ขอความรู้หน่อยครับ

ToboTi's picture
26
อดใจรอตัวที่นำเข้ามาอย่างเป็น

อดใจรอตัวที่นำเข้ามาอย่างเป็นทางการดีกว่าครับ

ikok's picture
10285
รีบซื้อ...

เพราะเขาต้องรีบขายครับ

ถ้าปล่อยเอาไว้ อีกไม่กี่วัน (ผมเดาเอา) เครื่องในประเทศเปิดตัวพร้อมกันเป็นพัน ๆ เครื่องและราคาถูกกว่า

เขาก็จบกันสิครับ แบร่..

Gilbert's picture
53
เมื่อกี้เข้าไปดูที่เว็บapple

เมื่อกี้เข้าไปดูที่เว็บapple ของจริงไม่มีจำนวนGBบอกนะครับ

ikok's picture
10285
น่าจะมีอยู่ขนาดเท่าเดิมครับ

คงเหมือนกับเครื่องอื่น ๆ ที่ขายอยู่ในภูมิภาคนี้ (อันที่จริงน่าจะเหมือนกับเครื่องอื่น ๆ อีกทั่วโลก)

แบบเดียวกับตอนที่ 3G/3GS เข้ามาไทยครับ ความจุเดียวกันครับ ยิ้ม

ส่วนตัวเลขด้านหลังพิมพ์บอกจำนวน GB หรือเปล่าผมไม่แน่ใจครับ

sajiro's picture
1179
ทอปรู้สึกว่าหลังเครื่องแท้ไม่มีบอกขนาดความจุนะครับ

เพราะเครื่องทอปก็ไม่มี ฮ่าๆ หรือเครื่องทอปของปลอมหว่า หัวเราะร่วน

ekkapol's picture
27
อีกไม่นานเกินรอ

อีกไม่กี่วันก็จะได้ใช้กันแบบ Authorise แล้วครับ ผมคิดว่าไม่เกินสิ้นเดือนนี้แน่นอน