สอบถามเรื่องโปรแกรม Jitouch

unlagi's picture
53
อยากรู้ว่ามีใครใช้กันบ้างครับ
แล้วใช้กันได้ทุกแบบหรือเปล่าครับ ผมใช้แล้ว minimize ไม่ได้แล้วก็ไม่ได้อีกหลายอย่างครับ
เป็นเพราะต้องซื้อตัวเต็มมาใช้ครับถึงจะใช้ได้?
ขอบคุณครับ

Nu-eMMa's picture
1837
แหะๆ

ตอนเอ้มใช้ก้อ ได้ทุกอย่างดี นะค่ะ Jitouch นักพัฒนา ให้คนไทยฟรีค่ะ

อิอิ ลองไปขอมาลงนะค่ะ

53
ที่ขอมาใช้ลิ้งจากในเว็ปนี้หรือเปล่าครับ?

ผมก็โหลดจากลิ้งในแมคมือใหม่นี้แหละครับ
แต่ว่าใช้ไปสัก มันจะ Disable แล้วก็ขึ้นมาให้ซื้อ
ทำให้ต้องไป enable โปรแกรมตลอดเลยครับ

minemind's picture
3876
ไม่เคยพบ

ไม่เคยพบ ปัญหาแบบนี้เหมือนกันครับ

ลอง remove ออก แล้ว ลองลงใหม่ดูรึยังครับ

53
ตอนนี้ได้ส่งเมลล์ไปสอบถามแล้ว

พี่เอกผู้พัฒนาโปรแกรมได้ช่วยเรียบร้อยแล้วครับ

killpitak's picture
202
ผมใช้อยู่ครับ

ผมใช้อยู่ครับ โปรแกรมนี้จะเป็นแบบนี้แหละครับ
ถ้าเรายังไม่ active โปรแกรม ก็จะให้เรากด enable ใหม่ตลอด
เพื่อเตือนเราว่า เรายังไม่ได้ทำการ active แต่เขายังใจดีให้ใช้ต่อ
ส่วน การ Remove นี่ไม่จำเป็นครับ ถึงจะ Remove ให้ ลงใหม่ก็เหมือนเดิมครับ
วิธีแก้ คือ ยังไงเราก็เป็นคนไทย เราเพียงเค่ ส่งเมล์ไปบอกทางบริษัท jitouch
ว่าเราเป็นคนไทย และต้องการที่จะใช้โปรแกรมของเค้า ให้เค้าส่งเมล์เป็น serial
มาให้เรา active ได้ไหม แค่นั้นแหละครับ รอไม่เกิน 2 วัน เขาส่งกลับมาให้แล้วเรา
ก็สามารถ Active ได้เลยครับ

วิธีนี้ผมทำไปแล้วครับ ได้จริง เลยมาบอกต่อสำหรับคนที่ยังไม่ได้

ส่งเมล์ไปบอกเค้าที่เมล์ macjitouch@gmail.com นี้ครับ แบร่..

แนบตัวอย่างมาให้ ถ้าผิดกฏก้อลบคอมเม้นได้เลยนะครับ แจ่ม

ikok's picture
10285
ไม่ผิดกฎครับ

ทางผู้พัฒนาเขาให้คนไทยใช้ฟรีครับ ส่วนถ้ามีปัญหายังไง ก็รบกวนอีเมล์สอบถามกับผู้พัฒนาโดยตรงจะดีที่สุดครับ ผมแค่นำข่าวมาบอกต่อในเบื้องต้นให้ทราบกัน ประมาณนี้ครับ ยิ้ม