imac เข้าไปโหลด ในเวบ bittorrent ไม่ได้ครับ

veeza's picture
117
ขอบคุณครับ

veeza's picture
117
ผมใช้ safari ถ้าไปใช้ firefox

ผมใช้ safari ถ้าไปใช้ firefox จะได้มั๊ยครับ

minemind's picture
3876
ถาม

ได้ลง app สำหรบ load file torrent รึเปล่าครับ ?

พวก Transmission, uTorrent, Vuze

ikok's picture
10285
ถามเว็บที่ให้บริการโดยตรงเลยดีกว่าครับ

เขาน่าจะชี้แจงหรือว่าช่วยแก้ปัญหาให้ได้และตรงกว่าครับ

aeiou's picture
18
งง

firefox safari IE ก็มีไว้เพื่อเข้าสู่เวบที่เราเข้าไปเล่นบิท หลังจากเริ่มโหลดไฟล์ต่างๆจากเวบบิทนั้นๆ มันก็จะส่งผ่านต่อไปยังโปรแกรมที่ใช้สำหรับการโหลดไฟล์ ผมงงกับคำถามนะ แต่ว่า ผมใช้ firefox เล่นเวบบิทไทยแลนด์ แล้วใช้โปรแกรม utorrent ก็ทำงานตามปกติเหมือนตอนเล่นบิทกับเครื่องพีซีปกติ

wittymac's picture
11
Chome จ๊า

ผมใช้ chome ดาวน์โหลดได้ครับ