pimmy's picture
158
โรคจิต ในskype มีเยอะเนอะ
วันนี้พิมเจอมา
3คนอ่ะ
ตอนแรกมาคนเดียวบอกว่า ชื่อ แมททิว ตอนแรกก็นึกว่าเป็นไวรัส เหมือนในเอ็ม
ก้็คุยๆไป
แล้วต่อมามีคน chat มาบอกว่าหาคู่ เราก็งง ไวรัสอีกไหม แต่มันพูดแบบว่า เกี่ยวกับ ไอ้นั่นของมันอ่ะ
น่าเกลียดมาก
แล้วต่อมาก็มีมาอีกคน
รูป ดิสเพลยทมันเป็นรูป ไอ้นั่นอ่ะ แล้ว
พิมก็ ว่าอะไร เราไม่ได้เอา ยูซเซอร์ของเราไปโพสสืที่ไหนนะ
แต่ทำไมมันเป็นแบบนี้

จนตอนนี้ได้ไปสมัครใหม่เลย

minemind's picture
3876
post ที่นี่ ตอนที่พีขอ

post ที่นี่ ตอนที่พีขอ ไปรึเปล่า ไป edit ออกเลยค่ะ

pimmy's picture
158
โพสส์ค่ะ

แต่ที่แอดมามันไม่ใช่คนไทยนะ
งง เวอร์

sajiro's picture
1179
น่ากลัว...ววว

ทอปเคยเจอเป็นผู้หญิง น่ากลัวมาก TwT''

Nu-eMMa's picture
1837
มันเป็นเรื่องปกติ

ของสังคม ออนไลย์ ก้อต้องระมัดระวังกันเองแหละจ้ะ

อย่าไปรับแอดคนที่ไม่รู้จัก รึรับไปแล้ว ดูประวัติก้อ บล๊อกละลบไปเลยก็ได้...

ส่วนมากต่างประเทศทั้งน้านจ้ะ สังคมมันเปิดก้อต้องรู้จักป้องกันตัวเองจ้าา ยิ้ม

ikok's picture
10285
บน skype

เขาเจอเราได้ด้วยการ search นะ ถ้าเราตั้งสถานะ open for chat หรืออะไรทำนองนี้เอาไว้ มันจะค้นหาเจอได้น่ะค่ะ ยิ้ม

nickoe's picture
4320
อา

เข้าใจความรู้สึกนะครับ
เคยโดนเหมือนกัน พวกมั่วโทรมาตามบ้าน
แล้วพูดจาแบบถ้าอยู่ต่อหน้า คงตายไปข้าง
แอบเคือง แอบเคือง แอบเคือง

Hikizumi's picture
619
ซาโซริ

..เทคโนโลยีย่อมมี ช่องโหว่..มีคนเกลียด ก็ย่อมมีคนทำ..ไม่งั้นมันจะเกิดได้ยังไงครับ..ปล่อยวาง เป้นอะไรที่ ง่ายที่สุดครับ..ผมก็เคยเจอนะ ไม่ไม่ไช่คนที่เข้ามาคุยนะ ผมไปคุยกะเขาเองแหละ..555++ล้อเล่น...^_^