อยากให้โปรแกรม speed download อินทเกคกันกับ Firefox

AYAGO's picture
56
เวลาจะโหลดอะไรมันไม่เด้ง ขึ้นมาเลยครับ

ลองปรับใน preferrence แล้วไม่เห็นเลยครับ

แต่ก่่อนใช้ igetter แล้วปกติดีครับ แต่อยากลองใช้ตัวนี้ ดันอินทิเกตกันไม่ได้

ใครใช้แนะนำทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ikok's picture
10285
อันนี้หมายถึง

ที่เป็น plugin ของ firefox หรือว่า เป็น stand alone app ครับ?

56
เป็น stand alone app ครับผม

เป็น stand alone app ครับผม

tonlyosaki's picture
198
ใช้ DownThemAll!! ครับ

ตัวนี้เป็น plug in ผมใช้อยู่ครับ เป็นอีกทางเลีอกให้ครับ มีความสุข

pippo's picture
2469
เข้าใจว่า

Speed Download จะให้ตั้ง Integration เฉพาะกับ Safari นะครับ

แต่ถ้าใช้ Firefox หรือ Browser ตัวอื่นๆ เวลาจะ Download อะไรก็คลิ๊กขวา หรือ control+click แล้วเลือก Download With...เอาเองก็ได้ครับ

56
อ๋อ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณมาก

อ๋อ เข้าใจแล้วครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ