กระทู้แชท : ศุกร์ 6 สิงหา 2553

nickoe's picture
4320
วันนี้ว่าง เลยมาตั้งกระทู้ในตำนาน
สมาชิกใหม่เก่าจะได้พบปะกันบ้าง หัวเราะร่วน

วันศุกร์แล้วมาคุยกันฉลองวันหยุดครับ แจ่ม

ikok's picture
10285
๕๕๕๕๕

กระทู้กลับมาแล้ว ~
ช่วงนี้งานยุ่ง (งานนอก งานใน) หนุบหนับไปหมดเลย ~

nickoe's picture
4320
ฮา

ผมก็กำลังปวดหัวกับ modo ครับ
การเริ่มอะไรใหม่นี่มันน่าปวดเศียรเวียนเกล้าจริงๆ

Nu-eMMa's picture
1837
อิอิ

สวสัดีจ้ะพี่ๆทั้งสอง

วันนี้พีนิกกลับมาทำหน้าที่แย้วว อิอิ เอ้มลืมอ่ะ จำได้แค่พุ้งรี้วันเสาร์ ย้ายหอ ขนของๆ แฮะ

ไว้รอ วันที่ 20 สิงหา เอ้มขอตั้งเองนะ อิอิ วันพิเศษ... จองวันเกิดตัวเองเอาไว้ 5555

วันนี้ ตอนเย็นมีสอบด้วย..วิชาสุดท้ายละ ^0^

ikok's picture
10285
แน่ะ

มีแอบมาบอกวันเกิดตัวเองด้วย ๕๕๕๕

งานช่วงนี้เยอะไหมคะ?

1837
งาน

ช่วงนี้ จบไปนึ่งงานค่ะ แต่ยังไม่สมบูรณ์หรอก เหมือนภาษาปะกิต รอ รอมูงจ้า แต่รูปแบบโอเค ก้อสบายละค่ะ

ได้เงินมาละด้วย 555 กำลังวางโครงการของขวัญน้ำพักน้ำแรงอยู่จ้ะ

ส่วนงานอื่นๆก้อเรื่อยๆจ้ะ เอ้มหยุดทำ นะค่ะ แหะๆ รอปั่นโปรเจกสองตัว ส่งวันแม่ก่อนค่ะ ละเด้ยวค่อยว่ากัน

งี้แหละเน๊าะ เงินไม่มางานไม่เดิน 5555 แบร่..

skywalker's picture
92
สู้ๆ

สู้ๆ ไอ้น้องงงงงส์

1837
แนะ

มีแอบมาเล่น อู้สอน...

ขอบคุณนะค่ะ มีความสุข

little_fuku's picture
703
มมม.ล่ม

จะเข้ามาแจมซะหน่อย ด๋อยไปและ

1837
^0^

มีความสุข

sajiro's picture
1179
เมื่อวานง่วงมาก ไม่ได้เล่นคอมเลย

สอบเสร็จแล้ว ไม่รู้ว่าทำได้เยอะหรือน้อย แต่ก็ ผ่านไปแล้ว
รอลุ้นตอนคะแนนออกอีกที ตอนนี้ลัลล้าไปก่อน ฮ่าๆ