ข้อสงสัยback up paid apps on itune

taomazzaa46's picture
11
มีข้อสงสัยค่ะ คือ ใช้ time machine back up MACBOOK ไว้ก่อนจะเอาไปล้างเครื่องใหม่

พอเอากลับมาจะเชื่อมต่อpaid apps ใน itune โดยเข้าไปtime machine ปรากฎว่าไม่มีอะไรเหลือเลย O_O!

มันไม่ครอบครุมเหรอคะ เป็นเพราะมันต้องback up ในituneต่างหากก่อนเอาเครื่องไปล้างใช่หรือเปล่าคะ

ขอคะแนะนำด้วยค่ะ TT^TT

minemind's picture
3876
มันไม่มี file อยุ่ใน itune->

มันไม่มี file อยุ่ใน itune-> itunes media -> mobile application หรอครับ

ถ้ามีก็จับลากใส่ itune ได้เหมือนเดิม

minemind's picture
3876
ไม่รู้ว่าจะเข้าใจป่าว