อยากอัพเป็น ioS 4 ครับ

iMai's picture
42
พอดีผมเอาเครื่องไปลงที่ร้านมาแต่ตอนนี้อยากอัพ OS เองจะได้ไหมครับเพราะลองดูแล้วถามหาพาสเมล์ของที่ร้าน ถ้าผมมีโปรแกรมที่หาโหลดมาเองจากเว็บบิท แล้วอยากลงเองแล้วเปลี่ยนเป็นเมล์ของผมเองด้วย(สมัครกับแอปเปิ้ลแล้วนะครับ)ไม่ทราบว่าจะทำได้ไหมครับ

nickoe's picture
4320
เอ

ถ้าจะลงเอง ถ้าเป็นเครื่องศูนย์ทำได้เลยครับ
แต่ถ้าเป็นเครื่องหิ้วลองศึกษาวิธีปลดล็อคก่อนครับ

42
เครื่องศูนย์ ดีแทคครับ

เครื่องศูนย์ ดีแทคครับ ยังไม่ได้เบรคด้วยครับ ได้เลยใช้ไหมครับ แต่ว่าเครื่องเคยเอาไปลงโปรแกรมที่ร้านมาครับพอจะลงแล้วมันถามหาพาสอ่ะครับยังงี้ทำไงดีครับ

nickoe's picture
4320
เรีื่อง app

คงต้องให้ที่ร้านลงให้เหมือนเดิม
หรือสมัคร app store แล้วซื้อใหม่เองครับ

42
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ