Nu-eMMa's picture
1837
http://video.th.msn.com/watch/video/iggy-the-cat-takes-on-an-ipad/etodemio

ตามดูน้องแมวเล่นไอเพต กันค่ะ อิอิ น่ารัก

sajiro's picture
1179
เจ้าของแมวท่าทางจะรักแมวนะครับ

น่ารักเชียว มีความสุข

ปล.อิจฉาแมว เมี๊ยว !!

1837
ใช่ๆ

กลัวจอลายมากมายอ่ะ แหะๆๆ ต่อให้รักแมวขนาดไหนก้อไม่ให้เล่นหรอก ชิชิ

555 แอบใจจร้ายยย

pippo's picture
2469
อ่า...

ไม่ชอบแมวอ่ะ... มันชอบมาจ้องที่บ่อปลาคาร์พ ของผมเรื่อยเลย

ไม่รู้มันมีเจตนาอะไร คุยกันไม่รู้เรื่องด้วยดิ สงสัย?

1837
อิอิ

.. มันอาจจะอยากคุยน้องปลา นะค่ะ มันจะถามว่า.. เธอๆในน้ำเย็นไหม ข้างบนร้อนมากเลย 555

nickoe's picture
4320
ผมว่า

น่าจะเป็น "เธอๆ เธอน่ากินมากเลย" มากกว่านะ

1837
พี่นิค

เอ็มอุตสา พูดไม่ให้พี่ pippo เค้าเสียใจ ละไปแอบฆ่าน้องแมว เดี้ยวชมรมคนรักแมว ในเว็บนี้จะประท้วง อิอิ แกนนำพี่ก๊อกๆ คนแรกเลย 555

nonggolfcup's picture
4
คงรักแมวน่าดู

คงรักแมวน่าดู เป็นผมเมียยังไม่ให้แตะ 555

monstop's picture
104
น่ารัก

น่ารักมากๆเลยครับ๕๕๕
ผมก็เลี้ยงแมวรักมันมากแต่คงไม่กล้าให้เล่นอะไรแบบนี้-*-
ถึงรักแต่ก็ยังหวงของอยู่นะ!...
ขอบคุณสำหรับคลิปน่ารักๆครับ^^