โปรแกรมAduimมีปัญหาครับช่วยที

Film's picture
1
เวลาเข้าจะเล่นเอ็มแล้วไม่ยอมเข้าไอดีเราเลยอะครับรอนานมากบางทีเข้าไม่ได้เลย
รบช่วยด้วยนะครับจะรอคำตอบครับ ขอบคุณครับ

BEAR_Pink's picture
234
ลองลงออก

ลองลงออก ลงใหม่ดูนะคะ

เคยเป็นเหมือนกัน

แล้วเคยเข้าได้มั้ยค่ะ

minemind's picture
3876
ปัญหาการเชื่อมต่อ sv ยากนี่

ปัญหาการเชื่อมต่อ sv ยากนี่ ผมว่าเป็นทุกคนนะ

sajiro's picture
1179
บางทีก็เป็น

บางทีก็ไม่เป็นครับ ของทอปอ่ะ

ปล่อยๆไว้เดี๋ยวก็เล่นได้อ่ะครับ = =''

lmusicl's picture
38
ยังไม่เคย

ผมยังไม่เคยเจออะปัญหาแบบนี้ เข้าได้ทุกครั้ง
แต่ถ้าเข้าไม่ได้ลงอลงใหม่หรือ หาโปรแกรมอื่นๆที่มันคล้ายกันมาแทนดูก็ดีครับ

pattricray's picture
89
ไม่เคยเป็นอ่ะครับแต่

ไม่เคยเป็นอ่ะครับแต่ รู้สึกว่า ของ MSN account นี่จะล็อคอิน นานกว่าคนอื่นนิดหนึ่ง yahoo account หรือ อันอื่นจะล็อคอินเสร็จก่อนตลอด แล้วตามด้วย MSN ทีหลังตลอดเลยของผม