กระทู้แชท : ศุกร์ 2 กรกฎาคม 2553

Nu-eMMa's picture
1837
มีความสุข สวัสดีค่ะ สัปดาห์นี้พี่ๆเป่นไงกันบ้างค่ะ ...

เอ็มงานล้นเลยยย อาทิตย์หน้ามีสอบด้วย เครียดเลยย

เรียนยังไม่รู้อารายเลยยย หลอน

princetofu's picture
121
อยู่ในช่วง

THESIS มหาสนุกครับ งานเรียน งานที่ฝึกงาน ปนกันวุ่นเลยทีเดียว... หลอน

ikok's picture
10285
โอ๊ะ...

กระทู้ในตำนาน กลับมาแล้ว ๕๕๕๕

อาทิตย์นี้ผมวุ่นวายมากครับกว่าที่แล้ว ๆ มา แห่ะ ๆ 1 งานในงานนอกตบตีเป็นยุงตีกันครับ นัวเนียไปหมดเลย ~

nickoe's picture
4320
โอะ

วุ่นๆก็ลืมด้วยคนเลย ฮาาาา

rsakchai's picture
396
เที่ยวสนุก ลุกนั่งสบาย

งานไม่คืบ....แถมติดหวัดงอมแงม...ช่วงนี้ entertain อย่างเดียว หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

ketto's picture
106
เจอแล้วๆๆ

หาตั้งนานค่ะ....กำลังจะถามแล้วว่า กระทู้แชทวันศุกร์ กระดุ๊ก กระดิ๊ก ไม่มีแล้วเหรอ

ว่าแต่ๆ เดือนนี้มันยัง กรกฎาคม อยู่นิค่ะ ... ตอนเห็น 2 กันยา ต๊ก กะใจ นึกว่าเป็นกระทู้ปีที่แล้ว

แต่มาเห็น ตรง 2553 แห่ะ ๆ 1 ฮี่ๆ (แซวเล่นนิดหน่อยนะค๊า อิอิ)

เพิ่งหายจากหวัดงอมแงมเหมือนกันเลยค่า ช่วงนี้รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ยิ้มปากกว้าง

10285
กระทู้ในตำนาน...

มีเรื่อย ๆ ครับ มีคนปลุกมาเรื่อย ๆ ถ้าผมลืมจะมีสมาชิกช่วยกันตั้งให้ แบร่..

(ส่วนใหญ่ผมจะลืมครับ วันศุกร์งานจะเยอะ ไม่รู้ทำไม ~)

pippo's picture
2469
สงสัย...

ตอนตั้งกระทู้ น้องเอ็มเพิ่งตื่น เลยยังเบลอๆ ข้ามไปหลายเดือนซะงั้น

หลังจากตั้งกระทู้แล้วหายต๋อม เข้าใจว่ากำลังอ่านหนังสือเตรียมสอบแน่ๆ

1837

พิมเดือนผิด 5555

สงสัย... ว่าใจเอ้มจะเริ่มวันเร่งเดือน.... ส่งโปรเจกมั่งค่ะ

แหะๆๆๆ

10285
๕๕๕

ผมไม่ได้สังเกตเรื่องเดือนเหมือนกันครับ แบร่.. งานยังไม่เสร็จเลย เดี๋ยวต้องปั่นงานต่ออีกวันนี้ -o- /

skywalker's picture
92
นอนๆๆ

อากาศเย็นๆแบบนี้ นอนนนนน งานเอาไว้ก่อน ไว้ปั่นไฟลุกทีหลังได้ 555

1837
นินิ

ตื่นแต่เช้า มาเล่นเน็ต ดูน้อง Mac

งานไม่ทำรึเจ้าค่ะ แบร่..

92
ทำอยู่

เตรียมสอนของวันพุธ

1837
ไม่ต้องรีบ

หรอก เหลืออีกหลายวันไม่ช่ายหรออ...5555

เห็นล้นก้น คืนก่อนสอนทุกที อิอิ

92
เรื่อยๆ

ค่อยๆทำ วันพุธมีอบรมคอมคาบบ่ายอีก เลยต้องเริ่มทำได้เเล้ว

1837
เซงๆๆ

หลอน หาหออยู่ไม่ได้... เต็มหมดเลยยยย

ต้องออกกลางเดือนนี้แหละะะ เครียดๆๆๆ แอบเคือง

sajiro's picture
1179
งานล้นเหมือนกันครับ

แต่ในที่สุดงานซ้อมสแตนที่หนักที่สุดของปีหนึ่งก็เสร็จไปเสียที มีความสุข

เพิ่งจะแสดงเมื่อบ่ายนี้เอง เฮ้อ ค่อยโล่งใจหน่อยที่งานผ่านไปได้ด้วยดีครับ

INNOVATION's picture
343
ขอข้ามมาถึงวันเสาร์ ..

ขอข้ามมาถึงวันเสาร์ .. วันนี้แวะไปดูตัวเป็น ๆ ของ iphone 4 ที่ MBK มาดูสวยมาก ตัวเล็ก ๆ ดำหน่อย แต่ก็ วิ๊ง ๆๆ นะ อิอิ (บอกแฟนตั้งแต่วันแรกที่ออกไปว่า "ซื้อแน่ แต่รอเวลาอันควรก่อน" ไม่รู้ว่าจะเข้าใจไหม อิอิ ..)

แล้วแวะไปซื้อ Case iPad Original มา และตัว Convert Display Port เป็น DVI มาใช้งานกับ DELL E6400 ของ Office (499 บาท) เดินอยู่ 6 ชม. ไม่ได้ เดินแบบนี้นานแล้ว มันดี แต่ก็รู้สึกเศร้าตอนเดินผ่าน CTW เห็นสภาพแล้ว เสียดายงะ แต่เกิด ก็ไม่ได้เปลี่ยนรอดู รูปแบบใหม่ของ CTW ดีกว่า แล้วปีนี้จะไปจัดลานเบียร์ที่ไหนเนี่ย +_!!!

กลับมาก็แวะไปดูบอล กินเบียร์ คู่ German ดูแล้วมันดีครับ ...