รบกวนแนะนำกระเป๋าใส่ Macbook Pro 13 นิ้ว ด้วยครับ ของจะส่งถึงมือพรุ่งนี้แล้ว

unexactly's picture
3
ผมพึ่งจะสั่งซื้อผ่าน Online Store ไปอ่ะครับ ของจะส่งถึงมือน่าจะพรุ่งนี้นะครับ

แต่ยังไม่ได้เตรียมหากระเป๋าใส่เลยอ่ะ

รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

princetofu's picture
121
แนะนำว่า

หาแบบที่กันน้ำได้อะครับ กันทั้งตัวกระเป๋าและซิบนะครับ ช่วงนี้หน้าฝน อันตรายหน่อย

บางทีตรงซิบจะไม่กันน้ำครับ ผมแนะนำ Belkin ราคาไม่แรงมาก คุณภาพดีครับ

แจ่ม

3
ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้มีงาน

ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้มีงาน Commart ผมว่าจะไปเดินดูอ่ะ ไม่รู้ว่าจะมีป่าวอ่ะ

nickoe's picture
4320
เห็นใบปลิว

บอกว่าเอา backpack ไปแลกซื้อของ targus ได้ในราคา 1,100 บาทครับ

Nu-eMMa's picture
1837
อยากได้้ targus

กำลังหาอยู่เลย... มีหรอที่งาน

3
เอา backpack

เอา backpack ถูกๆไปแลกก็ได้หรอครับ? แฮ่ะๆ เดี๋ยวผมจะแวะไปเดินดูแล้วครับ หลังเลิกงานอ่ะ

Nu-eMMa's picture
1837
ไปดูมา

http://www.commartthailand.com/node/47

น่าเสียดาย มันไม่ใช่แบบที่เอ้มอยากได้ หลอน

Continental.max@gmail.com's picture
130
ที่ผมใช้ตอนนี้ก็มี Soft Case

ที่ผมใช้ตอนนี้ก็มี Soft Case ใช้ของ Dell ครับ และกระเป๋าเป้ Nike Cordura เป็นเป้ใส่แลปท๊อปใบเล็ก ใส่ 15 นิ้วได้พอดี มองแล้วไม่ค่อยรู้ว่าเป็นกระเป๋าโน๊ตบุค

เดี๋ยวเร็วๆนี้ว่าจะสั่งกระเป๋าถือของ Dell อีกใบ

boudelaire's picture
4
หาเคสอยู่เหมือนกัน

หาเคสอยู่เหมือนกัน ไม่ถูกใจสะที