fun booth มีปัญหาค่ะ มีใครเป็นบ้างค่ะ

fon.sa's picture
91
ปรกติก้อใช้ได้ แต่วันนี้เปิดมา กลายเป็นเวชั่น DEMO ไปซะงั้น แก้ไขได้มั้ยค่ะ

Continental.max@gmail.com's picture
130
ก็มันตัวทดลองใช้ครับ

ก็มันตัวทดลองใช้ครับ โปรแกรมนี้เสียเงินครับ ไม่ใช่ใช้ฟรี หุหุ มีความสุข

91
ตอนที่ซื้อเครื่องมา ไอบิท

ตอนที่ซื้อเครื่องมา ไอบิท เค้าลงให้ค่ะ นึกว่าใช้ได้ตลอด มีทางเดียวคือต้องซื้อใช่มั้ยค่ะ

91
แล้วนอกจาก Fun booth

มีโปรแกรมใหน แนะนำอีกมั้ยค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

minemind's picture
3876
ถ้าเกี่ยวกับ ลูกเล่นบนกล้องมี

ถ้าเกี่ยวกับ ลูกเล่นบนกล้องมี manycam ฮะ freeware
ถ้าเกี่ยวกับ ftp มี cyberduck ฮะ

91
เน้น

เน้นถ่ายรูปเล่น และใช้ง่ายๆ อย่างเดียวเลยอ่ะค่ะ