กระทู้แชท : ศุกร์ 4 มิถุนายน 2553

Mixmerize's picture
1480
สวัสดีวันศุกร์ค้าบ~

อาทิตย์นี้สู้รบปรบมือกับ ExHDD ตลอดเลย (สุดท้ายก็แพ้ หลอน )
ยังไงก็คงได้แค่แก้ไขแล้วเริ่มต้นกับมันใหม่อีกรอบ (เมื่อกี๊เปิด iPhoto แล้วแอบร้าว T_T)

วันนี้ไม่ต้องเข้าบริษัทครับ เจ้านายจะพาไปคุยงานตอนบ่าย เลยถือโอกาสจะแวะไปฟอร์จูนเอาExHDDไปหาหมอที่ศูนย์ก่อนไปเจอเจ้านายครับ
เขิน

nickoe's picture
4320
ฮาาา

น้องมิกได้ออกงานแล้ว
ฮิ้วววว........

ขอให้ hdd กลับมาทำงานได้นะครับ

ikok's picture
10285
เสียใจด้วยกับรูปที่หายไปนะครับ

ขอให้มีวันที่สดใสรอน้องมิกอยู่ข้างหน้า ~

ฟ้าหลังฝนย่อมเปียกเสมอครับ แจ่ม

minemind's picture
3876
ตื่นเช้ากันทุกคนเลยนะครับ

ตื่นเช้ากันทุกคนเลยนะครับ

INNOVATION's picture
343
คืนนี้กลับจาก Singapore

คืนนี้กลับจาก Singapore แล้วละครับ เสียดายไม่ได้เจอคุณ kok ไว้โอกาศหน้านัดเจอกันใหม่กับเพื่อนๆ MMM อีกรอบนะครับ .. มานี่พี่ที่มาด้วยชวน เมา ได้ทุกวันจริง ๆ ตอนนี้เจ็บคอมากมาย แต่ ก็คุ้มได้ดูสาวหมวย ๆ น่ารัก ๆ เยอะมาก อิอิ o_O

10285
เดินทางปลอดภัยนะครับ :D

่เสียดายเหมือนกัน เมื่อคืนวานมีเพื่อนเรียกตัวไปคุยงานต่ออีก - -

princetofu's picture
121
ทำไม...

เดี๋ยวนี้โฆษณาชอบเอาเครื่อง mac มาออกแต่เอาสติ๊กเกอร์แปะตรา apple ไว้... หลอน

10285
เป็นเรื่องของ product placement ครับ

ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ บางโฆษณาก็ไม่ต้องการให้มีสินค้ายี่ห้ออื่นในโฆษณาตัวเอง หรือในหนังบางเรื่องก็ไม่ต้องการระบุยี่ห้อเจาะจงลงไปครับ อาจจะมีเหตุผลทางการตลาดอื่น ๆ อีก

Mixmerize's picture
1480
อยู่ฟอจูนคร้าบ~

เคลม HDD เรียบร้อยแล้ว ของยังไม่มีเลยต้องรอมาเอาอีก ภายใน 2 อาทิตย์ ^ ^"
รอนานมากเลย เพราะติดบริษัทไหนซักที่มาเอา HDD แต่ตอนถึงตาตัวเองแล้วทำเร็วมากเลย แบบว่าตรวจเบื้อตรวจแค่เล็กน้อย พอรู้ว่าเสียหรือเปิดไม่ได้ก็โอเค เปลี่ยนเลย ง่ายดีครับ ยิ้ม
ตอนนี้ขอโซ้ยมื้อเที่ยงก่อนนะ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
สวัสดีค่ะ

วันนี้ไปเรียนแต่เช้า เรียน เก้าโมง แต่ อ.สุดที่รัก หมายเหตุหน้าห้อง เรียนบ่ายสอง วันนี้ทั้งวันเรียนวิชาเดียว...

จะบ้าตายย ลอยชายเดินห้าง ไปสิบรอบ รอเรียน เซงๆๆ แอบเคือง

Continental.max@gmail.com's picture
130
ดีจัง แถวนี้กว่ารัชดาจะเปิด

ดีจัง แถวนี้กว่ารัชดาจะเปิด เห้อ! เวลารอเรียนไม่รู้จะเดินไหนเลย

ต้องไปนั่งสูดอากาศบริสุทธิ์ริมคลองแสนแสบแทน

sajiro's picture
1179
วันศุกร์...

ทอปใกล้จะเปิดเทอมแรกของชีวิตมหาวิทยาลัยแล้วครับ รู้สึกตื่นเต้นแปลก
บวกกับอาการคิดถึงบ้าน ตั้งแต่วันแรกที่ไปอยู่หอ หัวเราะร่วน

แต่ตอนนี้ทอปอยู่ที่บ้านแล้วครับ ยิ้มปากกว้าง เดี๋ยวพรุ่งนี้จะออกไปใหม่ มีความสุข
ช่วงนี้เน็ตที่ ม. ยังใช้ไม่ได้เลยครับ เพราะเค้ายังไม่ยอมแจก Account = =''

ยกน้องแมคไปประดับโต๊ะเฉยๆ หัวเราะร่วน
ไว้เดี๋ยวทอปจะมีรีวิวหอให้ดูนะครับ จัดเสร็จเรียบร้อยสวยงามทีเดียว ฮ่าๆ

BEAR_Pink's picture
234
พี่ของหมี เพิ่งกลับจากค่าย

พี่ของหมี
เพิ่งกลับจากค่าย
อยู่ปี1 เหมือนกัน
จะเปิดเทอมแล้ว สู้ๆนะคะ

BEAR_Pink's picture
234
เซ็งอะ ไม่มีอะไรทำ ขี้เกียจ

เซ็งอะ ไม่มีอะไรทำ

ขี้เกียจ หัวเราะร่วน