อยากได้ app ติดตู้เย็น - There is an app for that! กับ โฆษณาเคสเก๋ ๆ

ikok's picture
10285
app ติดตู้เย็น -jailbreaktoys.com

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อว่ามีคนทำออกมา ... เก๋ดีครับ ยิ้ม

โฆษณา iPhone case ที่มีแผงโซล่าเซลแต่จัดฉากเป็นห้องนอน -solararcadia.com

ลองดูภาพเล็กที่นางแบบถ่ายกับ case นะครับ ผมไม่เข้าใจว่า การให้นางแบบนอนบนผ้านวม กับจัดฉากให้ดูเหมือนเป็นห้องนอนนั้น มันส่งเสริมการใช้งาน เคสที่มีแผงโซล่าเซลยังไง -o- /

อ่านผ่านจาก macenstein.com

nickoe's picture
4320
ฮา

นั่นสิครับ
มันสื่อถึง solar cell ตรงไหนเนี่ย

pippo's picture
2469
Magnets นี่

สวยเก๋ตอนติดนะ แต่พอเอาออกนี่สิ ตู้เย็นเป็นรอยหมดเลยครับ

sajiro's picture
1179
ชอบแม่เหล็กอ่ะครับ

สวยมาก มีความสุข

ปล.ไอโฆษณาแผงชาร์จไฟบนเตียง อาจจะสื่อว่าเอาไปใช้ได้โดยไม่ต้องถอดป่ะครับ??

pippo's picture
2469
พอมีเวลา

ตามเข้าไปดูเพื่อคลายสงสัย (จะได้ไม่คิดเลยเถิด)

ภาพนางแบบที่ว่าไม่ได้สื่อเรื่อง solar cell มันเป็นภาพสวยๆ รายเดือนประมาณนั้น เค้าเรียก “Mac Chick of the Month" แบบว่าเอาสาวๆ หรือนางแบบจากประเทศต่างๆ มาถ่ายภาพกับผลิตภัณฑ์ของ Apple เพื่อมา Present แต่ละเดือน เปรียบเหมือนปกนิตยสารรายเดือน ประมาณนี้มั้งครับ

เรื่องทำนองนี้ชวนสงสัยจริงๆ น้อ....หนุ่มโสด หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
หรือผมจะตั้งใจมองมากไปเอง

แต่คุณเธอสว่างไสวมากครับ หรือเขาเลือกเธอมาเป็น presenter เพราะรังสีออร่าก็ไม่ทราบครับ แบร่..

keep_kim's picture
379
น่ารักจังเลยยย ><

น่ารักจังเลยยย ><

BEAR_Pink's picture
234
solar beem ฟิ้ว

solar beem ฟิ้ว -
หัวเราะร่วน

ไม่เกี่ยวกัน แบร่..