Magic Mouse สัญญานหลุด

beer9237's picture
31
คือไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไรนะครับ

แต่เมื่อกี้มัน Connection Lost แล้วก็ Connect ใหม่

มันเป็นอาการปกติรึเปล่าครับ

สอบถามไว้เป็นข้อมูล เพราะ Mouse อื่นๆที่เคยใช้มาสัญญานไม่เคยหลุดเลยครับ

nickoe's picture
4320
เอ

ผมพึ่งได้มาเดือนกว่าๆ ยังไม่เคยเจอเลยครับ

guliko's picture
44
ถ่านหมดรึเปล่าครับ

ถ่านหมดรึเปล่าครับ

Hizza's picture
2
เราก็เป็นเหมือนกัน

เจอมาสองครั้งแล้ว ไม่รู้ว่าเป็นอะไรหรือป่าว

ถ่านพึ่งเปลี่ยนใหม่ด้วย

boy88888's picture
215
ผมก็เคยเป็นครับ แบตไม่หมด

ผมก็เคยเป็นครับ

แบตไม่หมด แต่มันก็เป็น

นานๆทีครับ

Ben's picture
247
ลุงBenก็ใช้เมจิกเมาส์ครับ

ไม่เคยเจอสัญญาณหลุดๆหายๆนะครับ ก็โอเคดีนี่ครับ

ลุงใช้ MacBook White ครับ
ลุงไม่ได้ใช้เมจิกเมาส์บ่อยนะครับ ส่วนมากใช้แต่ track pad ครับ
เผอิญเห็นแล้วชอบก็เลยซื้อมาลองใช้ ใช้ไปใช้มาชักไม่ชอบ เศร้า
รู้สึกไม่ค่อยถนัดมือ ก็เลยใช้บ้างไม่ใช้บ้างครับ
แต่ส่วนมากจะไม่ค่อยได้ใช้ครับ เสียดายตังค์เหมือนกันครับ
ประมาณว่าสวยแต่ไม่อร่อย น่ะครับ เศร้า