Front Row เปลี่ยน root ที่เล่นได้มั๊ยคับ

keep_kim's picture
379
ถ้าเกิดว่า ผมอยากให้มันเล่น Directory อื่น ที่มันไม่ได้เป็นแบบนั้นแต่แรก สามารถทำได้มั๊ยครับ นอกจากจะย้ายไฟล์เข้าไปในโฟลเดอร์นั้น

มีวิธีอื่นมั๊ยครับ

ขอบคุณคับผม

Nu-eMMa's picture
1837
มาาช่วย

มาช่วยปั่นค่ะ เดี้ยวไม่มีใครมาตอบ...

เอ็มยังไม่เคยเล่นเจ้า ตัวนี้เลย เลยตอบไม่ได้ อิอิ

ttutt's picture
216
กํา - -"

ไอเราก็นึกว่า "มาช่วย" หมายถึง มาช่วยตอบ ใช้ iPhone อ่าน พอเลื่อนลงมา เเป่วมาช่วยดันซะงั้น ไอเราก็ว่าเดี๋ยวนี้น้องสาวเป็นเซียนเเมคไปเเล้วหรอเนียะ - -"

Nu-eMMa's picture
1837
อ้าวว

นู๋เห็นมานตก ไปอ่ะ ไม่มีใครสนใจพี่เค้าเลย

เอ็มเคยเป่น..นิน่าา เลยมาช่วยดัน อิอิ

ikok's picture
10285
ผมเดาว่าไม่น่าจะได้ หรือได้แต่ยุ่งยากครับ

สู้ใช้โปรแกรมอื่นทำแบบเดียวกันดีกว่า น่าจะปรับอะไรได้มากกว่าครับ

Plex : Front row alternative for Mac

keep_kim's picture
379
ขอบคุณคับผม จะลองไปดูนะคับ

ขอบคุณคับผม จะลองไปดูนะคับ มีความสุข

ปล. ขอบคุณ คุณ Nu-eMMa มาก ๆ นะคับผม ที่อุตส่าห์ช่วยดันกระทู้ไว้ให้ ขอบคุณมากนะคับผม มีความสุข