พบกับงาน WWDC 2010 วันที่ 7-11 มิ.ย. นี้ !!

kuran's picture
24

ในที่สุดวันเวลาสำหรับงาน WWDC 2010 ก็ใกล้จะมาถึงแล้ว (แอบดีใจและเสียใจ) ที่อาจจะได้เห็น iPhone 4G จริงๆ ซะที แต่ก็เสียใจตกรุ่นอีกแล้วเรา TT-TT

เพื่อนๆ มมม. คิดว่างานนี้จะมีการเปิดตัวอะไรมั้งครับ (แชร์ความคิดเห็นกัน) มีความสุข

24
ทำไมต้อง 7-11 นะ หรือว่า สตีป

ทำไมต้อง 7-11 นะ หรือว่า สตีป จ๊อป เค้าชอบไป เซเว่นอีเลเว่น ^.^

ikok's picture
10285
๕๕๕๕

สงสัยเลขนี้จะนำโชคล่ะครับ ยิ้มปากกว้าง

ขอบคุณสำหรับข่าวอัพเดทนี้นะครับ

sajiro's picture
1179
iPhone 4G

โย่วๆ

nickoe's picture
4320
ฮา

ผมขอแค่ ipod classic มีภาษาไทยซะทีเถอะ ฮ่าๆๆๆๆ
รอมาชาติเศษแล้ว

24
ขอให้ iPhone os 4

ขอให้ iPhone os 4 ตัวเต็มมาเร็วๆ

ตอนนี้ใช้ Beta 2 ถ่ายรูปไม่ได้เลย(ถ่ายแล้วค้างเลย) T-T