รบกวนถาม การset wifi ใน IPhone ครับมี proxy ด้วย set แล้วเล่นเน็ทไม่ได้

jengpyu@hotmail.com's picture
1
ผมได้ลองเซ็ทค่า proxy และใส่password เพื่อเล่น wifi ใน iPhoneแล้ว แต่มันติดอยู่ในหน้านี้ตลอดเปลี่ยนไปเล่นเว็บอื่นไม่ได้เลย ถ้าออก wifi ก็หลุดเล่นไม่ได้ครับ ผมใช้ในมหาวิทยาลัย port 8080 จะแก้ปัญหายังไงดี ครับ (ตามรูปเลยครับ)

AttachmentSize
IMG_0547.PNG67.19 KB
IMG_0550.PNG91.89 KB
ikok's picture
10285
ต้องถามทาง IT ของมหาวิทยาลัยนะครับ

เขาอาจจะ block หรือ route ไปทางอื่น ยังไงเสียจะดีที่สุดต้องถามทาง IT ครับ